Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KURA ZA MAONI: CCM yazidi kupanda chati, CHADEMA ya pili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Aug 17, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kura za maoni zilioendeshwa hivi karibuni kupitia vyombo mbalimbali vya habari hapa nchini, zinaonyesha kuwa CCM inazidi kupanda chati huku CHADEMA ikishika nafasi ya pili.

    Hata hivyo kwa upande wa wanasiasa mmoja mmoja, imeonekana kuwa Rais Kikwete anaongoza maeneo ya vijijini, wakati Mh. Zitto Kabwe na Mh. Halima Mdee wanakubalika sana maeneo ya mijini, haswa haswa miongoni mwa kada ya vijana bila kujali itikadi za vyama vyao vya siasa.

    Waziri Mkuu Pinda 'mtoto wa mkulima' ameporomoka kwa asilimia kumi na mbili (12%), na kupishana kwa karibu sana na Mh. Magufuli.

    Miongoni mwa wabunge, aliyeongoza ni Mh. Pindi Chana, akifuatiwa kwa karibu na waheshimiwa Anne Kilango wa CCM, na Kafulila wa NCCR-Mageuzi.

    Source: Tanzania Rainbow Syndicate (TRS).
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ndo upuuzi wa mwaka

    Ina manufaa gani kwa Taifa? watu wanakufa njaa, umeme hakuna, mafuta kero, agent wa ccm wanakuja na upuuzi huu

    SHIT
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Red: Ndo kitu gani hiki?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmeanza mambo yenu!
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chadema ni wanaharakati na si chama cha siasa. Inabidi kifutwe wasajiliwe km NGOs. Si unaona sasa madhara yake haya !
     
  6. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini msifanye utafiti wa kujua kama tanzania tuna rasilimali ya mafuta, utafiti kujua hatma ya jairo, utafiti kujua mgawo wa umeme utaisha lini, utafiti kujua watanzania wangapi wanakufa kwa njaa....badala yake mnakuja na tafiti za kibwege kama hizi....shame on you!!!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pindi CHana... LOL
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unakaa nchi gani ww ? umeme mgawo umeisha labda nyumbani kwenu luku imeisha au hamjalipi bili ya Tanesco. Nendeni mkalipe mtapata umeme hakuna kitu cha bure dunia hii hivi sasa
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizi taasisi za utafiti zinatafuta uraji tu kutoka kwa Magamba maana CCM wanapenda misifa ya kijinga, inaeleweka kabisa CHADEMA ndio inakubalika kuliko chama chochote cha siasa hapa Tanzania, lakini kama kawa CDM hawana hela za kuwapa wajinga wajinga kama hawa Tanzania Raibow Syndicate (TRS).
    Viva la Vida CHADEMA
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine wanaanzishaga mada za kipuuuzi tu humu.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ohh real??!!! then hata matokeo ya utafiti ni Syndicate - JK VS Mdee, I like this part. yaani jamaa hawezi kulinganishwa na Slaa, Lipumba au walau na Dovutwa!!
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe Kweli ni Mfalme wa Wehu, Magamba yatakuuwa!
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    usiseme hivi mkuu, cha msingi kubali kuwa nchi hii ina matatizo zaidi ya unavyodhani! ...si ajabu huyu (King of Kings) ni Mtanzania naye!
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kikwete vs Zito/Mdee.
    They cant afford to rate JK on Slaa PhD scale.
    JK vs Slaa = Mtibwa (JK) vs Barca
    Hilo wamelitambua, walau katika jitihada za kukweza fisadi lao JK.
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Acha kujidhalilisha wewe, don't be that cheap,
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kalipe bili ya Tanesco, sera za bure hakuna nchi hii ! ukitaka vya bure shauri yako utafanywa kitu mbaya hapa mjini !
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Call it whatever, but CHADEMA wamewashikisha adabu!
     
  18. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama wameamua kumlinganisha zito na JK hlo linawezekana, ila kama ni cdm na ccm matokeo siyo sahihi
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kilichofanyika ni kumlinganisha mgombea urais wa TZ na mgombea ubunge wa jimbo moja huko kigomaaa. na bado Zito kampeleka. subsitute na Slaa..... ndo mana hawakureport hivyo.
    Ni deliberate omission.
     
  20. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Haya ndio matatizo ya kucopy na kupaste yaani Tanzagiza, mafuta shida, matatizo kila kukicha stil nawe hata kukaa chini na kutoa ushauri wako kwa hao wapuuzi ila nawe unatumia m***o kufikiria.
     
Loading...