Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za maoni CCM Arumeru kurudiwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAFILILI, Feb 27, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kura za maoni zinarudiwa baina ya Sioi Sumri na W. Srakikya kwa kuwa hawakufukisha asilimia 50.

    Demokrasia CCM ni safu sana.

    Source: Nape kupitia Clouds FM
     
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kura za maoni za CCM kwa ajili ya kumpata mgombea wa jimbo la Uchaguzi Arumeru kurudiwa tarehe 1/03/2012!!
    Hii ni kwa mujibu wa Nape akihojiwa na Clouds!!
     
  3. t

    thengoshahimself Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape anaongea kwnye jahaz anasema utarudiwa tarehe 1 mwez wa tatu na utacmamiwa na msekwa na wengne wawil.watakao rudia ni sioi na sarakikya.naomba kuwaclish
     
  4. n

    nronga Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source Nape..! uchaguzi kurudiwa kati ya SIOI SUMARI NA william sarakikya.....msimamizi atakuwa msekwa.!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM na nape wake wanafanya mambo ya kitoto
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaa CHICHIEMU bana..Warudie na ule wa rais 2010
     
  7. t

    thengoshahimself Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sababu ni mshndi hakufikisha aclimia hamcni.
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Na hao waliotoa rushwa kumpitisha Sioi wawajibishwe tafadhali. Hebu tupe habari, kuhusu swala la uraia wamefikia wapi, au wamelipotezea?
     
  9. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Katibu wa itikadi na uenezi Nape Nnauye amethibitisha hayo muda mfupi uliopita kupitia Jahazi-Clouds fm.Kamati kuu imependekeza uchaguzi kurudiwa kwa washindi wawili wa kwanza wa kura za maoni zilizopita.Kwahiyo W.Sarakikya na Sioi ndio watakaochuana tar 1/3/2012 kupata mgombea wa CCM.Nape amesema wanarudia kwa sababu aliyeongoza hakupata zaidi ya asilimia 50%!
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hii sheria ya asilimia 50 plus mbona siku nyingi haifanyi kazi! au ndiyo kubebana? hapa ni kwamba mmoja alikuwa na kashfa ya kutumia rushwa na adhabu yake ilikuwa kuondolewa na mshindi wa pili kuchukua nafasi!! kilichofanyika sasa ni uchakachuaji!!
     
  11. B

    BigMan JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    taarifa za hivi punde ni kwamba kamati kuu ya halmashauri kuu ya ccm imeamua uchaguzi wa kura za maoni kumpata mgombea wa chama hicho katika jimbo la arumeru mashariki urudiwe machi mosi kwa mshindi wa kwanza siyoi jeremia sumary na mshindi wa pili william sarakikkya.katika uchaguzi uliopita mshindi hakuvuka nusu ya kura hivyo haitohi picha kamili habari ndo hiyo nmawasilisha
     
  12. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha wajikanyaga mapaka hao!Roho ya ufisadi na rushwa itawamalza
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    katiba yao inasemaje, kuwa mshindi afikishe above 50% of the votes? Sina uhakika au imebadilika leo hii katika maoni haya tu.
     
  14. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli hili ni bora warudie, na vyema ziwe vilevile ili tuone kuwa itakuwa vipi!!! Hongera kwa kuleta taarifa yenye mvuto kwa wengi!!
     
  15. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kigwangala alipata asilimia ngapi Nzega?

    CCM full kuogopana!
     
  16. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha waendelee kujeruhiana na makovu yaongezeke! hii inazidi kuongeza nafasi ya CHADEMA kunyakua jimbo
     
  17. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kamati kuu ya CCM imeamua mshindi wa kwanza na wa pili washindanishwe kupata mshindi kati ya Sioi na Willian Sarakikya
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila CCM madhubuti nchi itayumba kabla ya kuchukuliwa na CDM!!
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kama hii ni kweli, na walishamtangaza Sioi, basi kuna tatizo kubwa sana kwenye mfumo wa sasa, ina maana hawakujua kwamba hakuna aliyefikisha 50% hadi waende mbele?

    I guess hata hiyo campaign timu yote inabidi kuwekwa pembeni, kwani haya yalitakiwa yaishie ndani sio kutoka na kurudi
     
  20. A

    Amelie Senior Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa anatisha
     
Loading...