Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kura ya mrema ya urais itaenda wapi mwaka huu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Akili Kichwani, Jul 26, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwa tathmini nyepesi ya yanayojiri kichwani mwa mh. augustine mrema ambaye ni mwenyekiti wa TLP, mnadhani ya urais wa JMT atampigia nani mwaka huu, JK (CCM), DR slaa (CHADEMA) au mutamwega mugahywa (TLP)?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Akili mu Kichwa,
    Kwa jinsi alivyokuwa anamfagilia mgombea wa CCM kura ya Mrema tayari inajulikana itakwenda kwa nani.
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jibu analo mrema mwenyewe
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi anavyojikomba kwa kiwete lazima atampigia kiwete bin vasco dagama ......! rais anaeua uchumi wa nji hii..!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na wale waliowahi kumpigia mrema wa nafasi ya uraisi kura zao zitakwenda wapi?
     
Loading...