Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupunguzwa kwa matumizi (bajeti) wizara mbali mbali...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magehema, Sep 9, 2010.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba ile monthly allocation kwa ajili ya matumizi ya kawaida ya mawizara imepungua tangu kuanza kwa kampeni, ndo kusema fedha zaenda kwenye kampeni? Mtujuze mlio serikalini.
     
  2. G

    Gr8thinker New Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inawezekana maana hii nchi aise hapana......waziri,naibu waziri,katibu mkuu,naibu katibu mkuu yani wote ni wateule wa raisi sasa unategemea wizarani fedha zisiwe located kwenye kampeni kweli
     
  3. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo halina shaka ndugu yetu. Taarifa rasmi zinasema kuwa JK amekomba account za serekali kwa ajili ya uchaguzi, na lilolokula pesa nyingi ni la picha zilizoprintiwa canada.

    Haitoshi...mfano wakuu wa vyuo vya elimu ya juuu tayari wako kwenye mizunguko ya kuwaeleza wafanyakazi wao kukata matumizi yasiyo ya lazima, inashangaza..research, consultance, fieldwork inakuwa sio lazima kipindi cha kampeni.

    Kwenye halmashauri wameambiwa hakuna hela kama shughuli hazihusiani na uchaguzi mkuu....seee?

    Very sad
     
  4. S

    Sylver Senior Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so sad
     
Loading...