Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuondoa password wakati wa ku log on

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndumbayeye, Mar 9, 2011.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    1. Jamani naomba msaada kufungua kompyuta yangu inayonidai password wakati wa kufungua. Kompyuta haikuwa na password.
     
  2. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimaanisha haujui hiyo password na hauwezi ku-log in unless kama una guest account?Perhaps ulimuachia mtu aka-create account au yaweza kuwa ni issue na virus infection...
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Restart computer wakati inawaka press F8 then select boot in Safe mode ikishawaka ingia kama Administrator, then click Start>control Panel>useraccount click account yako, click remove my password
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    mkuu ukiiwasha inakuja dilogue box ya user name na password. Ni xp pro custom, kama ni virus nifanyeje?
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    soma vizuri post namba 3 na fuata maelekezo
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    nimefanya hivyo the same results occured:
    windows xp pro custom by search engine, username and password required
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni kitu ambacho hakiwezekani kwamba umefuate vizuri maelezo ya POST NO.3 na haikufanya kazi labda hujui username yako, ulifanikiwa kuingia na account ya admin kwa Safe mode?
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    dialogue ya admin haijitokezi hata kwa kufanya hivyo, the only appearance is that of username!
     
Loading...