Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa bila kuchakachua.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Dec 28, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Napata wakati mgumu sana na suala hili.Pengine kuna ukweli kwamba ni vema kujitunza mpaka siku ya ndoa,lakini yawezekana siku ya fungate unakutana na kitu usichokitarajia mwisho wa siku yakawa ni mateso maishani.

    Uwanja ni wenu!!!!!!!
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mungu mbele. Vinginevyo kama hakuwako kwenye kuwa-match yote 2 yana hasara zake na faida zake.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hasara,
    test b4.
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijitunze kwa ajili huyo utayekuwa nae kama mke/mme, jitunze kwa ajili ya usafi wako wewe binafsi. Kwani unatakiwa kusimama wewe kama wewe na si kwa niaba ya fulani, ukifanya mambo kwa ajili ya watu siku zote utalia maishani kwani sisi hatufanani.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ilivyo sasa si mwanamke wala mwanaume atakayekubaLi kuingia katika ndoa bila kujua status ya mwenzake,inawezekana ukakuta

    mwanamke ana matatizo ya kimaumbile kama vile sehemu mbili za siri na kwa mwanaume ukakuta jogoo hapandi mtungi a.k.a mtoto wa watu na wote

    hawa wanataka heshima kwa jamii hivyo si rahisi kuruhusu jambo la kuchakachuana kabla ya ndoa kutokea maana ikigundulika itakuwa ndio basi tena.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rose kila mtu unambania jicho bibie? Halafu ubanaji wako jicho unaendana na mdomo yalaaaaaaaaaaa.....
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    usipime 'nta' nkuu!
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Usikubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lazima utest kama ipo fiti vyakutosha inabana au mlegezo ni muhimu
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Daah!!!!!! we wa wapi? dunia hii? usikute wenzako wanakusaidia
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,607
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Kwani imekuwa pombe ya kienyeji hiyo???
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,607
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Nani aliye kwambia hayo??. Kama hujachagua vizuri na kujua tabia zake, kumchakachua haitasaidia zaidi ya kubambikizwa vitu visivyo kuhusu. Ninapo sikia hayo naona kichefuchefu.
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,607
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Acha kamba, hakuna hasara yoyote. Ni wasiwasi wenu usio na kichwa wala miguu. Kitu kipya bomba.
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,607
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Imekuwa machine hiyo hadi utest. Usitudanganye wala kutushauri kama wewe yalisha shindikana. qwapo wanaojitunza na wala usiwa katishe tamaa.
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,607
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Hakuna hasara kaka, ni faida tupu. kwanini uishi na nafsi ya kujisuta maisha yako yote. Kwani huko chini mnako taka kutest ndio mtu halisi. Watu wote tunafanana na kama ni kujifunza mtajifunza wote hakuna atakaye kuwa off site.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Dah! Ni kumwomba Mungu tu ndio suala muhimu hapa maaana mtu akitaka kutumia akili zake kama hizo za kutest before marriage ni sawa na kujilisha upepo tu
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh ngumu maana siku hizi kuna vijanaume vinaoa ili kuonyesha navyo ni wanaume,mdogo wangu alikutana nacho kimoja na kiliweka msisitizo kutocheza mechi yoyote,kufika ndani siku ya ndoa kumbe joka la kibisa,kuachika soo anaona huruma namna kijana anavyomlilia asimwaibishe
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SIMPLE PRINCIPLE-shake well before use
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa akili zetu hatuwezi tumuombe Mungu tu
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,607
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Si kwamba wanajifanya vidume, na kesi ya huyo mdogo wako ni sehemu ndogo sana. Bado kuna umuhimu wa watu kuheshimu miili yao. Watu wanao fanya mapenzi ni wale walio oana. Nje ya hapo ni wizi mtupu.
     
Loading...