Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli wowote hapa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by pitbull, Jul 5, 2012.

  1. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Hivi ni kweli kuwa asilimia themanini ya watu hapa jf ni wachagga?
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Swali litajibiwa vizuri na aliyefanya hiyo sensa!.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndiyo !
    Na sababu iliyopelekea iwe hivyo ni kwa vile ndiyo sisi pekee tuliosoma sana kuliko makabila yote Tanzania.
    Swali jingine please!
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    I agree with yu 1000,000%
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Tokeni zenu hapa!
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hamna lolote bhana.
    Hyo Sensa kaipitisha nani bhana?
     
  8. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    utawajua tu wanaopenda ukabila mmeanza kuleta na sensa za ukabila humu then what next?
     
Loading...