Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli hapo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mamkindi, Mar 22, 2012.

  1. mamkindi

    mamkindi Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli kwamba mwanamke akifikia age ya 30 na hana mchumba wala mtoto atakuwa kachelewa sana na hana uwezo wa kupata mume na akaolewa na kuzaa watoto?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani anakuwa ameota pembe?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio kweli..
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wewe unaonaje? unadhani ni kweli au sio kweli?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni kweli.swali lingne?
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wacha wewe, mimi najua mwanamke kaolewa akiwa ana miaka 38 na kazaa watoto wanne tayari.


    Lakini turudi kwenye ukweli flani, mwanamke anakuwa mtamu akiwa ana umri mdogo...mana skin yake inatereza na wewe unataka kutereza tu, akisha fika age ya 30 kwenda juu anakuwa na ngozi ya kizee zee tena, haterezi kama akiwa 18-25.
     
  7. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukigeuza swali lako kwenye opposite side utapata jibu
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kaolewa bi. Graca Machel ndo itakuwa kwa huyo wa miaka 30 mdogo hvyo?
     
  9. mamkindi

    mamkindi Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kuna mwaswali mawili huoni?
     
  10. mamkindi

    mamkindi Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani sio kweli,
     
  11. mamkindi

    mamkindi Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha smile umenichekesha kweli. ameota pembe
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Si kweli. Ila kuanzia 35, mume atapata ila wakati wa uzazi anaweza pata rabsha maana nyonga zilishaanza kuwa ngumu.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh kwani kufikisha miaka 30 ni ugonjwa.
    Huu ni uongo mtakatifu mkuu ..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    What? ?????
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    substantiate...
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uwezo wa kuzaa na kuolewa anao!

    Nijuavyo mimi mwanamke akiwa na 30 afu hajapata mtoto huwa wanasema kachelewa,...
     
  18. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa waliokimbilia kujibu ujue ni above 30,si ni

    kweli Smile na Afrodenzi?

    ila inawauma sana
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na huyo mume itabidi awe mbabu manake 35 hujaolewa wala huna mtoto ni kali... Mwanamke hata akiwa na 30 akapata mtoto, by the time mtoto ana 10 yeye ana 40...hapa inakuwa kama vile bibi analea mjukuu....
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Because there are more opportunities for women now-days
     
Loading...