Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano wowote kati ya hawa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Manyanza, Apr 18, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tundu-lissu.jpg John Lisu.JPG

    wana jamii!

    nilikuwa naomba kujuzwa kama kuna uhusiano wowote kati ya Mwanasiasa Tundu Lissu na mwimbaji wa nyimbo za injili John Lissu.
     
  2. N

    Ntali Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeuliza swali zuri hata mimi several tyms huwa ninajiulza hilo swali so lets wait labda kuna watu watatupa majibu hapa
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehe
     
  4. m

    malimamalima Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maswali mengine bana duha!
     
  5. N

    Ndelamochi Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhusiano ni katika majina yao.
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni ndugu lakini ni kabila mmoja
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hakuna uhusiano wowote,hata jina la mwsho la John umekosea ni Lisu sio Lissu.
     
Loading...