Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano kati ya Lema na yule Wakili bilionea wa Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Avanti, Aug 11, 2011.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na taarifa za kuhusu huyu wakili maarufu wa Arusha aliyekamatwa kwa tuhuma za money laundering, kuna mtu wakati naongea naye nikaona anajaribu kumwuunganisha huyi wakili katika kufahamiana na Godbless Lema wetu wa Chadema. Hivi ni kweli huyu wakili ana uhusiano wowote (kibiashara, kindugu, kikazi, kichama, n.k) na Lema? Mwenye taarifa atujulishe tafadhali?
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu unapoleta taarifa yoyote iwe tetesi au taarifa ya aina yoyote ujaribu kuiweka vizuri. Umetumia maneno, '...mtu wakati ninaongea naye nikaona...' unaongea kitu na mtu halafu unasema tena unaona badala ya kusikia. Umwulize vizuri huyo uliyekuwa unaongea naye akuambie kikamilifu anachokifahamu. Usijifanye kama vile umeongea na mtu na kusikia kitu kumbe ni ubunifu wako wa kutafuata habari.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu uzi wako hauna mashiko,ila kama uhusiano upo kama mwanachi wake wa kawaida kama wewe ulivyo na uhusiano na mbunge wako au diwani wako.
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Mmoja ni Mbunge na mwingine ni mpiga kura wa jimbo la mbunge huyo. Na wote wanaishi mji mmoja. Jee umetosheka au una jingine?
     
  5. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thawa Thawa!
     
  6. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    50% nimetosheka!
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mwingine ni mwanasiasa , mwingine ni Lawyer/ Money lounder ....Hah hah . According to DCI of course.
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hiyo nyekundu wengi wetu tumezoea kuona kwa macho ila hata ubongo unaweza kuona pia kwa hilo nakurekebisha kuhusu tetesi mie simo na sina comment yoyote.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyo wakili ni nani?Mbona unaishi kwa mafumbo?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mbona Kikwete anawafahamu wauza unga? sasa hoja yako hapa ni nini? huku ni kufikiri kwa kutumia "masaburi."
     
  11. g

    grandpa Senior Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hata akiwa na uhusiano wa kirafiki au kikazi au wowote ule (as long as hukumsaidia kupata hizo bilioni 18 zinazotuhumiwa kupatikana kwa njia haramu) nae kuna kosa gani? Medium Mwale ni wakili maarufu mjini Arusha. Hivi ukiwa na tatizo la kisheria halafu ukaenda kwa wakili una kosa? Mie naona thread zingine zinaanzishwa tu for the sake ya kuzusha vizivyozushika!
     
  12. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wote si wanatoka Arusha? Sasa tatizo ni nini wakifahamiana?
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Weka hapa ulichoona wewe ndicho tukusahidie iwapo unaona vizuri au la!
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    i guess so! lema ni mbunge na arusha mjini na huyo wakili ni mkazi wa arusha mjini
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mbona kikwete alikuwa na uhusiano na muuza Majini Yahya,kwa hiyo jk ni mchawi
     
  16. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lema,, yes may be 100 years ago their grandfathers were relatives or they from same tribe region or their name are just related. Is it gambas bomb'''
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kawapime dna
     
  18. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa ndiye aliye fadhili kampeni za Lema mwanzo mwisho
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wadau mimi ninachokiona hapa ni huyu mleta maada anajaribu kuona kama kuna uhusiano wa lema wakati akiiba gari na kesi ikiwa mahakamani baada ya kushikwa na polisi kumtumia huyo wakili ili kushinda kesi. Jamani kwani hamwezi kuunganisha nukta? wake up you great tanks
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu unauliza Wazungu Ulaya
     
Loading...