Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tofauti yeyote kati ya Maalim Seif vs Augustino mrema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topical, Jan 5, 2012.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Kila moja katika hawa akipingwa lazima uondolewe

    2. Wamekaa kwenye nafasi hizo muda mrefu sana

    Hivi kuna tofauti kati ya hawa wanasiasa??
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Dini zao tofauti na vyama vyama vyao ni Tofauti
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mrema mchaga na Seif mpemba.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawana tofauti hawa, wanaendesha vyama kama NGOs zao na siyo SEIF na MREMA tu, hata MBOWE CHADEMA, akitokea mtu kutaka kuchukua Uenyekiti wa CHADEMA lazima aondoke. Nguvu za ZITTO KABWE ziko wapi?
     
Loading...