Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna harufu ya Kuchakachua????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komkya, Nov 1, 2010.

  1. k

    komkya New Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :peep: Ni masikitiko makubwa kwamba bado watu wanafikiri mbinu za kuchelewesha matokeo zinaweza kusaidia katika zoezi la kuchakachua kuza 2010??? jamani watu wameamka uzingizini acheni umma uhamue nani awaongoze au la!!!!
     
Loading...