Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna faida za nyumba ndogo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 2, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Samahani wadau, ningependa kujua ni nini hasa faida ya kuwa na nyumba ndogo? Binafsi naona kama nyumba ndogo ni resource consuming in terms of muda na pesa, pia zina inconviniences nyingi kwenye mahusiano. Naomba maoni yenu maana naona wengi wananyumba ndogo despite ya matatizo haya niliyoyaeleza.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    1.unazijua faida za pombe?
    2.faida za smoking?
    3.faida za kuwa na timu ya mpira unayoshangilia?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, hiyo ni ventilation shaft, sijui unanipata sasa ngoma ikicollapse na hakuna ventilation shaft utaipata.

    Unakumbuka ile story ya wachimbaji walofukiwa Chile, bila ventilation shaft ilikuwa imekula pande yao.

    Au emergence door.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inajua kufariji kuliko nyumba kubwa
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    HP,
    Samahani kama nitakukwaza,
    Umri wako unakaribia ngapi?
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna uhusiano kati ya umri na nyumba ndogo? Naamini mwenye nyumba ndogo yoyote ana umri wa kupambanua na kuchanganua mambo!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umri unahu sana kwenye nyumba ndogo na ana maana sana hapo.

    Watu wazima wote tunajua kazi ya nyumba ndogo ila wadogo wengi huwa hawajui, ila kama ni mdogo ukikuwa utaacha.

    Ventilation shaft inahusu sana

     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    "Hivi topic za nyumba ndogo haziwezi kupumzika?" (Lizy, 2011) Naunga mkono Hoja. Am fed up na hizi topic jamani, mnapenda kutuweka wenzenu roho juu.

    Tuongelee mambo ya kuboresha mahusiano na tupunguze kuongelea vitu haramu
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haramu zote tamu, afu nyumba ndogo zinatuongezea akili ya kutafuta hela kwa ajili ya nyumba ndogo na kubwa.

    Zinatufanya tunapumzika roho na mwili, akili na maini tukitoka hapo tunajenga nchi kwa amanai.

    Kwa hiyo haziwezi pumzika hata siku moja

     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Still confused, ina maana wenye nyumba ndogo ni wazee pekee??
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii topic mpaka yaleta malue lue jinsi ilivochosha.... Genuinely....
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee. . .
    Kwahiyo na wewe unayo??

    NK mi mwenyewe zimenichosha japo sina cheo cha nyumba kubwa. . .sijui wewe NK orijino zinakuboaje.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kila dhambi aifanyayo mwanadamu ni nje ya mwili wake isipokuwa dhambi ya uzinzi, nyama ni ileile ila bucha ndo tofauti, sasa kipi unachofata nje ambacho mkeo hana, watu dizaini yako huwa mnanichefua sana roho coz mkipata hizo nyumba ndogo mnasahau hadi mke na watoto. Nakushauri uachane na huo mpango wa kishetani.
     
  14. C

    Chepeti Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono kongosho,nyakati hizi ukishakua na mume ujua swala la mke mwenza huwezi kuliepuka,hayo mambo hata kwetu yaaaaaapo
     
  15. C

    Chepeti Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unaeongea hivi inaonyesha ndio unatisha kwenye hili,mungu ndie anayekuona
     
  16. C

    Chepeti Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tukubali tukatae nyumba ndogo zipo,bora hili lijadiliwe ili tujue huko nje ni kitu gani wanafuata,na sisi tulio ndani tufanyaje,tunahitaji maada zaidi za nyumba ndogo please,boss upo,
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Nyumba ndogo utazijuwa tu... Wala hazijifichi kwa jinsi zinavyopenda kujisifia
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Kinachofuatwa nje ni faraja pindi nyumba kubwa inapoboa.. We muulize Fidel80 atakueleza
     
  19. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Nyumba ndogo ni kama DEIWAKA. Deiwaka analeta hesabu kubwa kuliko dereva au konda wa kudumu. Hii hasa ni kutaka kuchukuwa nafasi ya dereva au konda wa kudumu. Kwa kufanya hivyo wewe mwenye mali unaneemeka.... Naifagilia sana nyumba ndogo.
     
  20. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo huwa hai relax, inajituma kwa kila kitu tena kama ni understanding unakula bata mwanzo mwisho.
    Mimi yangu kila nikifika najiona mpya maana ina mashamsham ya kufa mtu.
    Kwa wale marijali ukikutana na nyumba ndogo ya Kitanga ndio utajua raha ya nyumba ndogo.
     
Loading...