Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumwandalia mme wako kondom anaposafiri!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tatanyengo, May 12, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanawake nchini Burundi wana mazoea ya kuwaandalia wenza wao kondoms wanaposafiri. Je, hiyo inamaanisha kuwa wanaume hawawezi kuvumilia? Na kitendo cha kupewa kondoms na mke hakiwezi kuonekana ni kuhalalisha tendo nje ya ndoa? Mnasemaje wana JF!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hi kweli kaaali.... Mume wangu mimi nimpakilie condom??? Hio safari tunaenda woote???..... Nitarudi....
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahahahaa,,,kama hamuendi wote si mwenzio atakuja kukupatia virus zake alizozipata huko hahahah yabidi umfungashie tuu na hiyo kitu akiba hahah lool,,
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwanza akazifanyie nn, akazile? aclogwe hata niikute mfukoni kwake kwa bahati mbaya.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!!!! KAMA UNAMPENDA UTAMLINDA Lol!!!!!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    NR naelewa kua akienda huko hasa safari ndefu ni lazima hio kitu atapata maana anapenda... BUT yaani nimhalalishie kua haya baba condom hizi hapa katumie huko safari, wanaume wetu wa kibongo si next time anamleta mwanamke nyumbani kwako na kukuomba ulale na watoto maana yeye ana mgeni... Dhubutu NR, nakwambia simpi hizo condom...
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    LOL...LOL... Nimeipenda hiyo.. zingekua zinaliwa i would have considered....
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    itakuwa ndoto hiyo.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kulindana hakuko hivyo.... Hayo ni deliberate maumivu.... na wala siwi conviced.
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuangalie na upande mwingine... na wewe mwanamke ukisafiri na yeye akuandalie?
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wacha tu, ni kama vie namtayarishia chakula cha safari...mxsii wanapata wanawake nao hao.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Asante....
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umeona eeeh! Unafikiri basi wao wanaelewa hilo... wanaona sawa ... hata chakula ukila ovyo njiani wakati wa safari waweza rudi home unaendesha mana mara nyingi ni vichafu kila mtu anagusa na waandaji wenyewe wamekaa kibiashara.... Usafi saa ngapi....
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahah nyamayao katika hili nimekupenda zaidi loh...................eti unaupamba udhaifu wake na kumpa signal kabisa kuwa hata ukimfumania utamwelewa kwa kuwa tayari ulikwisha mwelewa kabla duh............zamani I had a different perspective on this but not now..its a BIG NO. KWa sababu hata ukimfungashia kwa nia ya kumkinga una uhakika gani anazitumia?? na ni nani alisema ni kinga 100% why put yourself at risk??
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli!!Siku ukisafiri na yeye atakufungashia???
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aah siwezi hata kidogo
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MJ1...hapo unakuta ucku kucha umejituma kumpa burudani ili asafiri akiwa mwepec, safari yenyewe ukute ya 1 week bado unamfungashia condom, kuendekezana gani huko? na kama ulivyosema uan hakika gani kama atazitumia?
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanza kwa nini nimpakie mimi? ina maana yeye hajipendi mpaka akumbushwe yote hayo?
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asha, we mkali....!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hapo sasa BB..... kwanza kwani lazima nijue??? Ndo yale ya ile post mumeo kukili alilala na vimada viwili hata hujamuuliza.....
     
Loading...