Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumkosa Umpendaye Kwa dhati

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by super thinker, Feb 7, 2011.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilimpenda sana,nikachukua muda mrefu kumwambia ukweli,nilipoenda nikakuta kuna aliyechukua muda mfupi kumchunguza na kumwambia ameshampata.......no way anaweza kujua ukweli ulio moyoni mwangu....ninachofurahi sasa ni kwamba nimetua mzigo uliokuwa moyoni lakini inaniuma sana kumkosa mrembo na ''decent girl'' huyu....kuzidi kuondoa machungu moyoni nimeamua ku''post'' kwa wadau kwamba nakupenda sana....ol th best:A S crown-1::A S crown-1:
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eh ndo ujifunze nxt time sio unamsoma mtu mwaka!Hawezi kukaa akikusubiria wakati hata hajui unaexist na sio kama wenzio hawamuoni!Pole lakini!
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sama mkuu. Labda sijaelewa umetua mzigo?? Maana yake nini?? Umeniacha at!!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole,its life....if she was meant for you ipo siku if not then you will meet someone you were meant for....keep up the faith and next time,usichukue muda sana.....at least onyesha interest huku ukiendelea mchunguza.....lol:laugh::laugh:
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Siku hizi watu wanachunguza wamo humo humo ndani...
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa mkuu mhusika yupo humu humu na anajua ni wewe mwenye ID hii au?
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani kaka,siku hizi ukimpenda mtu unamwambia mapema usichukue muda sana. Pole sana ila kama alikuwa anakupenda akaona huna interest nae akaamua kumove on anaweza akarudi kwako
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza kabisa kwani anajua kwamba wewe ndio super thinker na yeye anajijua kwamba ndio:A S crown-1::A S crown-1:
    Anyway ushauri move on, time is the best healer jaribu kumsahau na kutafuta wa kwako..., after all yeye anaye wake.
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahah somo umejifunza,chelewa chelewa utakuta mwana si wako na ngoja ngoja huumiza matumbo atii...
     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aiseeee....... Watu tunachunguzia ndani ukikuta koroma tupa kuleeeeeee...
     
  11. N

    Nimrod Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaa!!
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa, mkuu umenikumbasha story ya jembe zamani zile '' Jamaa kaenda kuazima jembe kafika badala ya kusema shida kaanza kutia story, baada ya muda katokea jamaa mwingine yeye direct kafika na kuomba jembe na kupewa.... jamaa wa kwanza kaanza kulalamika kuwa aliwahi kufika, ila tatizo hakusema kulichokuwa kimemleta pale!!!!! Lakini pole sana mkuuu :laugh:
     
  13. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huenda haikuwa bahati yako

    Endelea kumwomba Mungu nawe utapata utakayempenda na atakayekupenda pia.

    Kila la kheri
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sure, vumilia ipo siku mlaji atachoka, ataacha makombo na wewe utapata kula...
    Oooooooooooooops, nilisahau: Halua haina makombo...........
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vumilia tu labda haikuwa bahati yako, you will get someone better
     
  17. M

    Matesha Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakupata kiukweli coz i had the same problem. la muhimu sasa you just let her go coz may she was not meant for you. hilo ndilo unapaswa kufanya kwa sasa.
     
  18. P

    Preacher JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Time Management - ina apply sio kwenye kazi tu hata kwenye mapenzi - na kama hauko makini - unaweza kuchelewa hata siku ya "ndoa"ukakuta Padri kangojea weeeeeeeee - mwisho kafunga ibada - be careful
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siku ya ndoa huwa ina vituko
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani ngoja niwape hadith ya kweli inayoendana na huyu ndugu:
    Kuna mkaka na mdada mmoja walikuwa marafiki wa muda mrefu sana; na ikatokea walikuwa wanatoka sehemu moja (yaani kabila moja), so wakawa wanaitana kaka na dada. Kumbe moyoni wa mkaka akawa amewaza kuwa huyu anafaa kuwa mke wangu, lakini hakusema. Yeye akafikiri na mdada naye anawaza hivyo. Siku ya siku, yule mdada kwa furaha kabisa akamwambia yule kaka yake, nina very good news to tell you: mkaka akatega masikio vizuri. mdada akasema, mimi mwenzio nimepata mchumba, yaani wewe ni kwanza kukuambia kaka yangu!!!. Yule mkaka akapigwa butwaa!!! akamuuliza, umepata mchumba??!!! na mimi je???!!! Yule dada akabaki anashangaa, mbona hujawahi kusema jamani???!!! So, it was too late for him! Aliumia sana yule mkaka, na sina taarifa za hivi karibuni kama alikuja kuoa!!! Maana aliona hawezi kupata mwingine kama yule mdada, but nani alaumiwe???!!
    So ushauri kwa wakaka, kwa mila zetu wakaka ndo wanaanza kusema, so please kama umempenda mdada mwambie; usiwaze moyoni ukafikiri na mwenzio naye anawaza the same.
    Good day....:)
     
Loading...