Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumiliki akaunti ya fedha nje ya nchi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ral, Mar 19, 2010.

  1. r

    ral Senior Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau wa JF salaam,
    naomba kujuzwa maana labda mie nimesahau, nakumbuka katika nchi yetu kuna sheria ilikuwepo sijui kama ilishaondolewa au la, sheria yenyewe ni kuwa inakataza mtanzania aliyepo nchini kumiliki akaunti ya fedha nje ya nchi. Je hii sheria ilishafutwa au bado ipo? Natanguliza shukurani
     
  2. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanakiji tunaomba ufafanuzi wa hili suala la watu kumiliki Vijisenti (a.k.a Chenge) nje ya nchi, kuna sheria ihusuyo jambo hilo?
     
  3. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sheria zakijamaa hazina ishu
     
  4. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Ujasoma shule vizuri ukagunduwa faida na hasara zakuweka fedha mtu binafsi nje ya nchi. Nilazima ujuwe kwa kadiri mtu anapokuwa na fedha ya halali na kuiweka bank anaiongezea bank uwezo wa kukopesha tena ata kuwa na uwezo wa kuikopesha serikali. Na hili lipo ktk money loundering act if i'm not mistake. Israel wazir alijiuzulu ktk kashifa kupokea fedha kutoka nje. What about us wale wanapeleka ktk ma bank ya nje?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Kama nakumbuka vizuri miezi michache iliyopita Governor wa BoT Ndullu alidai sheria hii bado ipo, lakini ipo kiushahidi shahidi tu maana Watanzania wengi tu hasa Viongozi wa juu Serikalini sasa hivi wengi wana bank accounts za nje ya nchi katika nchi nyingi tu. Na hata yule Mzee wa Vijisenti na Idrissa Rashid mapesa yao ya ufisadi wa ununuzi wa RADA waliyaweka katika bank ya nchi za nje.
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    !!!..?
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Na kwa kuongea mi ninavyojua Chenge na Idrissa hawajawahi kufanya biashara zaidi ya kusubiri tarehe 25 ya kupokea mshahara ndipo nao wapate vijisenti vyao na pia hawajawahi kufanya kazi nje sasa hivyo vijisenti vyao walivyovificha huko ughaibuni wamevipataje?tena hivyo visenti vimeingizwa kwenye hizo account sambamba na malipo ya rada,sasa mpaka hapo Takukuru,usalama wa Taifa,tume ya maadili ya viongozi sijui hivyo vyombo vinafanya kazi gani?kwa hayo tu hawa jamaa walitakuwa wangekuwa wanashinda pale Kisutu na akina Mramba,lakini ajabu hawaguswi eti,jamani hii serikali imejishusha hadi chini kwa kuwanyenyekea watu wachache huku maslahi ya wengi yakipuuzwa
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna hiyo sheria, ili mradi kuna sababu halali za kutoa hela nchini, mimi nina account nchi mbili right now na sijawahi kuulizwa lolote na benki yangu.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aristocratic dependency. Simply pathetic.
     
  10. T

    Tom JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RA atakupa maelezo mazuri zaidi, jaribu huko.
     
Loading...