Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe watanzania ni porojo tupu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutukwao, Dec 13, 2011.

  1. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini nasema hvyo,watu tulipanga kuandamana kupinga safari za mheshimiwa akiwa huko ughaibuni.watu wakahamasishana vya kutosha hadi sehemu ya maandamano kuanzia then 'chali'ikaja nyingine ya desemba 9 just 4dayas ago nayo 'chali'sasa hz c porojo?
     
Loading...