Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ukifumaniwa hali inaweza kuwa kama hivi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Deodat, Oct 7, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kama anasema "Kaka tuyamalize tu ki-diplomasia bila ya huo upanga"
     

    Attached Files:

  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu fumanizi lina raha yake hasa kama mfumaniwa ana mbio.Huyo jamaa sijui alizubaa nini mpaka akawekwa kwenye kona hivyo aje kwangu nimfundishe the reaction of a cornered black cat.
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    huyu mwenye panga amekaa kama mkurya hivi.wale jamaa nawaheshimu sana.hakika tungekua na mikoa 8 tu kama Mara leo hii mkwere na Shimbo wasingekua hapa.msisahau na pumbafu Benson Bana
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huu ulikuwa mchezo wa kuigiza? kwani mwanamke haoneshi wasiwasi kabisaa,manake movie za kibongo hazina uhalisia kabisa.
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA! Umenichekesha sana!
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe, hao watu wanahitaji kuchapwa na mapanga kabisa!
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ze Kanumbas type...ha ha ha!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wanaonekana hawako serious, huyu dada kama anatabasamu vile au wamekula deal yeye na mumewe ili wamchomoe pesa huyu bwana?
     
  9. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyo paka mweusi kanimaliza mbavu zangu! I real like this section of the forum
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati alikuwa ofisa mmoja alifumaniwa na mke wa mtu akatakiwa mke ampe kanga yule jamaa aliyefumaniwa nae azivae kilichofatia aliyefumaniwa akageuzwa kuwa mke huku yule mke akambiwa amungalie jamaa anavyofanyiwa na Mumeme alimgeuza kuwa mke kwa wakati ule baada ya kumaliza jamaa aliamrishwa aondoke na yule mke akapewa talala.
     
  11. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya maneno hayaashirii amani hata kidogo.
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Toba! afadhali ukatwe panga lakini sio hiyo adhabu!
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bongo mbona amani ilipotea siku nyingi, hatuna amani bali kuna utulivu tu ambao pia unaelekea kikomo.
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hoja yako ina-make sense, kuna kipindi huo mchezo ulikuwa unafanyika sana hasa maeneo ya buguruni.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mke wa mtu ni hatari jamani!.....USIKIE REDIONI TU!
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    huyo mwenye panga kafanana na raila .
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ah! hii imetengenezwatu! ke mtu mbona hata haneshi hofu?? ndo kwanza anasmile.
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    raha ya kufumaniwa uwe na mbio bana wee ni raha tupu
     
  19. d

    dotto JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....mke wa mtu sumu.....
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hapo hujakosea kabisa mkuu ishu hiyo ikikukuta dawa ni KUTOKA MKUKU TU hata kama unapita kwenye matuta unaacha umetifua kuwa tambarare.
     
Loading...