Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe tangu 1985, Tz imepoteza fursa za ajira kwa asilimia 400!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Apr 14, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je hii imekaaje?INATIA HURUMA SANA KWA NCHI HII. Source:ILO
     
  2. E

    EL HOMBRE Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwana tulishapoteza mwelekeo kitambo sana
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Weka hata Executive Summary ya hiyo ripoti ili tujiridhishe. Mi nadhani nafasi zilizoptea zaidi ya hizo...
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    sijawahi sikia rais JK akihutubia wananchi na kutoa takwimu za ajira,wasiokuwa na ajira,uchumi kukua,au kuporomoka,pato la taifa,deni la nje na la ndani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ni wakati muafaka kwa watanzania kuchukua hatua
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    sasa kama kivanda vyote watu wamevinunu na kugeuza magodown na yards za kuwekea mizigo kutoka nje unategemeakupata ajila hapo?
     
Loading...