Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mgao wa umeme ni Tamthilia ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Aug 3, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona mgao ni kama haupo tena baada ya wabunge wa CCM kugeuka wapinzani hapa juzi kati. Kumbe wakitaka wanaweza kulimaliza tatizo.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu uporoto01, hivi ulikuwa unafikiri mgawo huo ulikuwa wa ukweli? kwa taarifa fupi, ni mgongano wa kimaslahi kwenye dili za hiyo wizara. Saizi wakubwa wamekaa wameyatatua mambo baada ya hali kuendelea kuwa mbaya.
     
  3. N

    NNYAMBALA Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mwendo utakuwa hivi, nadhani Ngeleja akirudi tena kuwasilisha bajeti ya Wizara yake hakutakuwa na matatizo.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mzee mnoko mtaani kwetu baada ya umeme kutokatwa siku kadhaa kawapigia Tanesco eti wamesahau kukata jibu alilopewa 'acha tabia za shangazi yako' hahaha! sidhani kama atawapigia tena.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Iko siku wataacha kugawana majasho ya Watanzania. Siku ipo na inakuja na PATACHIMBIKA hakika.
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hali ya umeme ni tata kaka, mitambo inayotumika alinunu nyerere!yaani wamejitahidi ili bajeti ya nishati ya madini iishe mambo yaanza, ka huamini subiri uone!ni kiini macho ndugu zangu!
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaani wakilogwa waipitishe bajeti yake.. huo mgao utakaofuatia haujawahi kuonekana.. jiulize mbona wakati wa kampeni mwaka jana umeme haukukatika hata siku moja eti leo maji yamekauka ghafla.....
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duu hii kali
     
Loading...