Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mastaa kibao bongo watoto wa mama.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Jun 20, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Kumbe wengi wenu mmekimbilia mliko kutokana na kukosa malezi ya Baba na Mama........... nimewasoma na ukweli ndio huo! hamna maadili kwa hiyo hamuwezi kuwa vioo kwa jamii kwani wengi wenu mmejilea au mmekua kwa kudekezwa na Mzazi mmoja.

    Mastaa wengi wakiwemo Ray, Wema, Hashim Thabit,Lulu na Marehemu..... wakiwa kwenye interview na media kila baada ya maneno matatu wanamtaja Mama! this is shameful hata kama huna Baba punguza hiyo! . So mmekua huko mliko na matabia yenu machafu kwa vile mzazi mmoja hakuchangia malezi...? au mmeamua tu kuwa mlivyo. hawa ni wachache tu ambao nimewahi kusikilza interview zao, je wewe unamjua yupi mwingine?
     
  2. k

    kinubi Senior Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msiwasahau wema na almasi
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Single parent janga la taifa
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sasa wewe kama mtu toka akiwa mtoto adi amekuwa amelelewa,kulishwa na kusomeshwa na mama yake baada ya kutelekezwa na baba,unataka amtaje baba ili iweje?
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huu uzi ni mzuri tatizo ni kwa mtoa mada kuwa na hasira na hii hali ikiwa mwenyewe anatambua fika wanaume wengi wanakimbia watoto na kuja kujisifu nao wakipata mafanikio.

    Nilitegemea ungeuliza kama je single parent inasababisha usongo? Au hata mastaa wengi ni kutoka kwenye single parent esp mother
     
  6. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha ushamba...Single Parent its all over the World and Mothers they always take care the Family..Fikiria kabla ya Kuandika andika tuu

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    i love my mama mwalimu mtolera bila yeye hata jf nisinge ifahamu
    thanks mama i love uuuuuuu
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbona unahukumu watu kulelewa na mama zao, je kama mtu alifiwa na baba yake akiwa mdogo? na wengine baba na mama wapo lakini anayelea ni mama tu. baba karudi usiku bwii kila siku.

    Vipi mbona hamzungumzii wale waliolelewa na watu wasio wazazi wao. baba na mama walifariki au walikuwa busy wote.
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio lazima atajwe baba, kama hayupo ni Bora hukae kimya tu kuliko "Mama", Mamaa,
     
  10. m

    mmteule JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Kumbe mkiambiwa ukweli mnakasirika....huo ndio ukweli bana mnaboa sana...tumieni sana neno wazazi kuliko kumtaja Mzazi mmoja mlilozoea mnafanya tuwahisi tofauti bandugu
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    i see.......
    Report abuse inahusika hapa...

    Acha nijipitie mie
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nimeziona BAN mbili hapo juu za fasta! Mooooods! Over here! Watu wanazichapa huku.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Hapa bila kumung'unya maneno hata mimi nakerwa mno na hii tabia ya Mama Mama Mama Mama, that's nonsense i don't like this behavior.
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Acha Ubaba, nyie midume si hamjali? .
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,590
    Likes Received: 5,467
    Trophy Points: 280
    Nyie ma-Great thinker wengine ...!
     
  16. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    d.platnumzna yeye akiwemo
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Ubaya wa kumtaja mama uko wapi?
     
  18. w

    waleoleo Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kama umebarikiwa kuwa na wazazi wote shut up and thank God sio unaropoka tu
     
  19. s

    shee leo Senior Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna vibuyu hapa nimegundua leo.
     
  20. c

    colisian Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamama wako vizur
     
Loading...