Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe CCM inataka kuwatosa Wafanyabiashara!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbunga, May 15, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,036
    Trophy Points: 280
    WanaJF katika taarifa ya habari ya TBC1 nimemsikia Katibu Mkuu wa CCM ndugu Wilson Mukama akisema kwamba CCM itawaengua wafanyabiashara ambao walijiunga CCM kwa hila na kufanya mambo ambayo jamii haiyataki. Nikiangalia ndani ya CCM naona WAKULIMA na WAFANYAKAZI wamebaki kidogo sana; Kwa miaka ya karibuni CCM iliamua kuwakumbatia wafanyabiashara na wengi wakapewa majina ya wafadhili wa chama na ndio maana tukaona kufumuka kwa wafanyabiashara wakigombea vyeo vya kisiasa kama ubunge. Sasa CCM ikiamua kuwaengua wafanyabiashara itabaki na nini kwa kuwa Wakulima na wafanyakazi walishatoswa!!!

    Lingine: Eti malumbano ya Nnape na CHADEMA ni kachumbali ya kisiasa!! Sikumwelewa
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kazi rahisi. Hawa wanajulikana na sidhani kama wanaozungumziwa ni wale wafanyabiashara ya mchele na unga soko la tandale. Hawa ni wale wanaokitumia chama kufanya ufisadi wao.
     
  3. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Ubavu huo ccm haina kwa sababu hawa ndo wanaoendesha chama katika nyanja zooote ikiwa na pamoja na kugawa position mbali mbali za kiserikali. so hao watazama wote pamoja
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM haina ubavu wa kuwaondoa hao wafanyabiashara inaowasema ni porojo tuuuuu
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo katoa tena siku 90 au CCM inakubali kukaa na magamba (mafisadi) kwa siku ngapi?
     
  6. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    RA kweli ni mfanyabiashara, Mzee wa Maamvi naye wanaweza kumtosa kwa nembo ya biashara zake, Naye wa Vijisenti sijui anabiashara gani iliyomwingizia vijisenti vyake...hata hivyo Mukama anarudia yaleyale ambayo JK alishawahi kusema na yakamshinda kuwa ni muhimu viongozi kuachanisha mambo ya siasa na bishara halafu hakuna kilichofanyika hadi wa leo hii wafanyabiashara ndio wamezidi kuliko wakati alivyokuwa anaota njozi hizo.
     
Loading...