Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe "Bia Bingwa" zipo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Jan 29, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nimepita bar moja huku mtaani kwetu na nikaziona bia bingwa. Nimekumbuka kipindi zinaingia namna zilivyowaumiza watu. Mdogo wangu alizimia siku 2 baada ya kuzifakamia za bure kwenye sherehe. Sijui kama hizi za sasa ni sawa na za zamani.
     
  2. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,934
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Kama vp test,usiandikie mate..
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nizimike....!!
     
  4. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,934
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Unapiga mdogo mdogo..
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Haa ha haaah!!! Nitajaribu siku nyingine....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ndo zilkuwa na harufu ya mbolea ya bin adam?
     
  7. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hizo zpo,ila nmeziona znapatkan pembezoni mwa mji. Sasa kuna nyenzake bingwa inaitwa Eagle,itest na yenyewe...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Dah!! Kwa hiyo zinatengenezwa kwa kinyesi cha binadamu?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Eagle?? Naisikia...
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuzimika peke yake tu?
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inasaidia kukata Mawasiliano kati ya Kiuno na Magoti.

    [​IMG]
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haah! Na haja zote kubwa na ndogo..
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hihihiiiiiii hakutakii mema
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    zamani watu walikuwa wanapenda sana kulewa,siku hizi ni mambo ya castle lite tu
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Bingwa! Ameingia Bingwa Mkaribisheni
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!

    Usinikumbushe kabisaaaaaaaa 1997 kidogo tu kuniadhiri.
    Lakini ya nyakati hii sijui kama ina mfano na ya enzi hiyo.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahahhahhaaaaaaaaaaaaaa dah hii beer nina historia nayo aisee. Mwenzenu niliitest kwa nia ya kuondoka duniani hii beer acheni tu! Mapenzi ah!
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. k

    kaeso JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo bia ilikuwa ni balaa...
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Uwanja wa fisi
    ndo nyumban mwa bungwa
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Castle lite haileweshi?
     
Loading...