Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ametoa bure!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by popiexo, Jan 19, 2012.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake
    kwa ajili ya dinner na vinywaji.
    Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea,
    mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata.
    Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza,
    Fred (mgeni) alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa
    ambaye hakuwa amevaa chupi.
    Fred akahamanika kwa aibu, japo John hakukugundua.
    Baadaye kidogo, John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji,
    Lisa akamuuliza Fred, "Umekipenda ulichokiona?"
    Fred akajibu: "Ndiyo".
    Lisa, “Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa”.
    Ijumaa ikafika, Fred akaenda kwa John na laki na mchezo ukachezwa.
    John aliporudi jioni akamuuliza mkewe, "Fred alikuja?"
    Lisa akawaza, 'Inawezekana alimuona akija au kaambiwa'.
    Akajibu, "Ndiyo, alipita hapa mara moja".
    John, "Safi, alikuachia laki moja?"
    Lisa akawaza, 'Huyu atakuwa anajua'.
    Akamjibu mumewe kwa upole, "Ndiyo, kaileta".
    John, "Fred ni mwaminifu sana, alikuja
    asubuhi ofisini akanikopa laki moja
    na akasema atapita nyumbani akuachie mchana"
    Lisa akabaki ametoa macho! Kumbe ametoa bure!!!
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii ni kali aisee, I like it
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kukopi kupaste tuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo ni copy lkn hapo ilikula kwa John 7bu hajui chchote kilichofanyika.
     
Loading...