Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbadilisha rafiki kuwa mpenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Aaron, Sep 14, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    wana jf,
    habari zenu.. Ni matumaini yangu kuwa ni wazima na mnajiandaa vyema na weekend.
    Kama uzi unavyosomeka, mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 22 ni mwanafunzi wa chuo hapa jijini dar.. Katika maisha yangu ya sekondari nilijariwa kuwa na marafiki wengi wa kike japo shule yetu ilikuwa single yani boys tu.. Kati ya marafiki zangu wengine walikuwa watu wangu wa karibu sana hadi kufikia hatua ya mabwana zao kubreak nao nikidhaniwa kuwa mimi nawachukua,, cha kushangaza wale niliokuwa nawataka kimapenzi hawakunikubali lakini hawakuwa tayar tuachane kiurafiki na nimedumu nao mpaka sasa ninamawasiliano nao..
    Sasa niko chuo nimempenda dada mmoja ambaye ni rafiki angu sana.. Yani ni zaidi ya marafiki na nimemsadia sana kimasomo.. Ilifikia hatua analia sana kwamba masomo ni magumu (engineering) rakini nimemshauri vzuri na anaendelea na masomo huku mimi nikizidi kumsaidia.. Ni rafiki angu sana..ila nimempenda kimapenzi japo nimekaa nae sana na mpenzi wake wa kiume namfahamu... Je, nifanye nini?? Nikiachana nae kuna hatar ya kudisco na mimi staki afail,, 2kiendelea na urafiki nazidi kumtamani kwani mda wote niko naye.... Msaada wenu wakuu.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Wataalamu wanafika sasa hivi we subiria hapa hapa...

    Ngoja niende kwenye siasa.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye bold, uachane nae kwani kakufanya nini??
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    piga shule bana!mara nyingi ni ngumu sana kupoteza rafiki kwa sababu umetofautiana mawazo,lakini ni rahisi sana kupoteza mpezi kama hamko kwenye mstari mmoja kimtazamo!kuna marafiki wengine their too sweet to loose!amini usiamini utakapobonyeza nae hakuwa kweny hilo wazo mtakosana for gud!manake hukujali na kuheshimu mahusiano aliyopo!SO WATCH OUT!ukitaka kudsco utadisco tu tena utasambulumaaa kabisa!piga shule
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    nikizidi kuwa nae nazdi kumtamani..
     
  6. A

    Aaron JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    aksante mkuu,,
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    karibu!
     
  8. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    basi friend with benefits inakufaa
    "kweli mapenzi yana nguvu kuliko break-down" - mpoki
     
  9. A

    Aaron JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    hahaha...
     
  10. b

    bagi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    piga kisela huku discusion zinaendelea kama kawa
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,351
    Trophy Points: 280
    Acha utotoo wewe, unanyimwa mambo sababu badala ya kuomba kuonja unaomba kuvunja shaaani!!! Nakuhakikishia we muombe huyo dada mgonge game za kirafiki ila kila mtu abaki na mtu wake, utashangaa anakubalije fastaa! We mwambi mjivinjarii sio kupeana commitment mbuzi
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm sasa aewe tumia leverage bwana...wee sii unamsaidia masomo na unajua kabisa ukiitoa msaada wako yeyeatafeli...mwambie naomba kuwa tunajiliwaza pamoja ila endelea na bf wako maana wee umesema waendelea kumtamani na sio kumpenda so wit that naona wataka K. akikuyolea nje wacha nae a disxo kwani wee mzazi wake.
     
  13. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    lishinda pepo la ngono kijana!!
     
  14. A

    Aaron JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    let me TRY..
     
  15. A

    Aaron JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    tumezoeana sana nikimwambia mchezo hawezi kukataa kwani 2naheshimiana na ananikubali... But nitamnyima uhuru na b'friend wake hatochat nae nikiwa nae kwani mda mwingi nashnda nae.. Ila advantage kwangu b'friend wake yuko chuo cha jirani si mbali kutoka chuoni kwe2.
     
  16. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lizzy njoo mshauri huyu Mvulana! Nadhan kuna haja ya ya kuwa na mtaala wa KUTONGOZA vyuoni!

    Dogo amua moja upige shule au uvunje ukimya!
     
  17. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mapenzi mapenzi weeee yatatumaliza

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  18. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna jukwaa la siasa, huku ndiko mwake. Bila shaka leo umesahau na kuja huku kimakosa. Nakukumbusha tu JF senior
     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aaron, enzi zetu wewe unaitwa MSHIKA PEMBE maana unakaa mbele ya ng'ombe kuhakikisha anakula vema mashudu na mkamuaji ahaaa na kibuyu chake taratiibu anakamua mzigo, yupo nyuma ya ngo'mbe ambako mashine ipo. Nakushauri uendelee kushika pembe kwa sababu mkamuaji unamjua kama ulivyosema mwenyewe. Utapata thawabu.
     
  20. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kwasababu anamtu wake achana nae.Tafuta wako,matamanio yako yatahamia kwake tu.
     
Loading...