Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulima kwa kutumia trekta

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Maundumula, Mar 1, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari,

    Jamani naomba kuuliza hivi kujua kulima kwa kutumia trekta kunahitaji utaalam mkubwa? Nahitaji kwenda kozi? Au mimi naweza kujifunza kwa kuangalia na kufuatilia kama kuendesha gari?

    Nafikiria nijue siku nyingine niwe nasonga mwenyewe front-line au hata kama natoa maelekezo na mimi nijue nini kinaendelea.

    Naomba maelezo wandugu.
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Waone viongozi wa chuo cha usafirishaji au veta
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaweza kujifunza mwenyewe ukiwa shambani Unatakiwa uwe mvumilivu sana kwani trecta linarusha sana na unaka muda mrefu kwenye kiti vumbi juwa mvua na mtikisiko wa trecta vyote vinakusubiri cha msingi uwe mvumilivu tu. issue kubwa ni kuweza kubalance tairi kwenye mstari na adjustment ya jembe liwezi kurusha udongo umbali wa kawaida usifukie majani
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mkuu unawez jifunza kwa dreva wa hilo trekta, lakini unatakiwa kwanza ujue kuliendaha vizuri kabisa kabla ya kuanza kujifunza kulima nalo, Kama unaweza kuliendesha bila tatizo unaweza kuwa unajifunza taratibu utaelewa na haitaki papara,
    Kuna kuua Trekta mkuu hasahasa kwenye Hydroric ya jembe au kupasua brock,
     
  5. B

    BUBE JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAPANA! KULIMA KWA TREKTA UNAHITAJI UJUZI! Suala si kuendesha trekta, ni pamoja na kujua aina ya udongo, kiwangocha unyevunyevu kwenye udongo, level of compaction, na hivyo ujue angle ipi unaingiza majembe ndani ya udongo, hesabu ya ulaji wa mafuta kwa aina fulani ya udongo, na mambo mengine.Ukitaka kufanya vizuri ni bora uende shule usifanye mambo kikanjanja! FINITO!
     
Loading...