Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni TV Channels za Mengi na wenye Ving'amuzi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anselm, Apr 11, 2011.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijui kama kuna aliyelibaini hili,katika ving'amuzi vyote vinavyopatikana hapa nchini kwa sasa hivi TV Channels za Bwana Mengi i.e. ITV,EATV and Capital hazimo au hata kama zilikuwemo zimeondolewa ghafla kama walivyofanya wenye EASY TV,kulikoni katika hili,mwenye habari zozote atujulishe tafadhali.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hazijaondolewa bali wamebadilisha frequency!
     
  3. K

    Kivia JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAwa EASY TV ofisi zao zipo wapi kwa hapa Dar
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwenye TING zinapatikana ITV na EATV!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    easy wapo pale mwenge mpakani utawakuta makao yao makuu huko makongo.kama hupajui mwenge mpakani kuna service road kushoto ukiwa unatoka mliman city lango la survey fuata hiyo service road hadi inapoishia utaona bango lao na kuna bar hapo pembeni sikumbuki jina.
     
  6. Chrizo

    Chrizo Senior Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wamebadili frequency 3643 V 8545 FEC 2/3
     
  7. K

    Kivia JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks kwa kunifahamisha
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Lakini na wao ITV na STAR TV wana KINGAMUZI chao siki kumbuki jina ila TCRA walitoa LICENCE kwa makamp[uni MATATU.
    1. STAR TIMES ( TBC + WACHINA)
    2. TING ( VYOMBO VYA DINI) ila nashangaa SISI WAISLAM HATUMO! LABDA NDIO KAMA KAWAIDA YETU NYUMANYUMA KILA PAHALI.
    3. ......( STAR TV + ITV )
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kumbe lengo lako lilikuwa kufika hapo!! unapotezea watu muda na mada zako za kidini, go to hell!!
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kama wamebadili frequency sisi tutashikaje hizo station manake inaudhi hatuzipati station za mengi
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    toa za vi ng'amuzi vya antena na sio dish
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa Easy Tv wameziondoa kabisa,I really miss them mwenye uzoefu na TING anisaidie kuna channel gani nyingine,nataka niangalie utaratibu wa kuhamia huko.
     
Loading...