Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulenga jinsia ya mtoto/ mimba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LoyalTzCitizen, Oct 25, 2010.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakuu wote waume kwa wake humu ndani nimekuwa nikisikia tetesi ati kuna uwezo wa kuotea jinsia ya mtoto unayemtaka kwa kulenga tarehe fulani:A S-baby:! najua kuna wazoefu humu maana natakakufanya majamboz na tayari nnao 2 dumes sasa nataka baby gyal 1! hivi ni ya kweli haya ya tarehe nianze zoezi hilo!???:peep::A S-baby:
     
  2. A

    Audax JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli na mimi hii habari huwa naickia sikia, imeekaje kwa wanaoujua undani wake?
    Tusaidieni
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Binafsi siamini hii kitu katika real life ingawa wataalamu wanasema inawezekana. Probability ni kiasi gani ...mie sijui.

    Soma zaidi hapa: Baby planning time - Gender selection

     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanx Preta and DC! inaonekana kuwa probability ni ndogo! mmmhhhh!:bowl::bowl: Mtihani huu!!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....ni sawa na kuivizia tarehe 30 na 31 February!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hayo mambo ya kucheza na kalenda ni magumu sana ingawa kuna watu wameshawahi kufanikiwa. Hata birth control ya kalenda ni ngumu mno na huwezi kuitumia kama mtu hauko responsible.

    Mtu ukitoka huko na mapombe yako eti utaka kuchagua jinsia ya mtoto...u can forget about that..

    Hata hivyo usikate tamaa.
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lol!! i totally agree with you! in this i will leave it to mama chanja to take care! as we do not want to get caught again in the tallies of boys aishh! it is getting complicated! haya mambo ya tarehe ukijiingiza kingi to yanakuwa yaleyalee!:nono::nono::nono::nono:
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii mambo ni probability sana,ingawa nina shuhuda za watu kadhaa waliofuata chart ya Institute of science in Peking inayozingatia kalenda ya kawaida na umri wa wahusika na wamefanikiwa!:smile-big:
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmh!! m intrigued! :smile: mtego!!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona una wasi wasi sana ndugu yangu? Wewe chukua hizi nondo na nyingine walizotoa wadau halafu ukagawane na mama. Mkiona zinawafaa mnaweza kujaribu. Kama haiwafai hiyo njia basi ipige chini mumuombe Mungu. Hata hivyo huna sababu ya kupata msongo wa mawazo kwa kitu kidogo kama jinsia ya mtoto. Kuna watu hata huyo mtoto hawana...!
     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana kwa michango hii niliyopata! ntaifanyia kazi!!
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Work on it with Prayer.Goodluck
     
  14. c

    chanai JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mada kama hii ilijadiliwa sana hapa. GONGA HAPA HALAFU UPITIE POST ZOTE KWENYE HII THREAD
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loll!!:smile::smile:
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanx GM7 ni useful sana!
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    :cheer2::cheer2:
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mmmh kumbe huwa una mawazo kama yangu
     
  20. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii imekuwaga ikinisumbua sana kichwa!! mmmhhh!!
     
Loading...