Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulazimisha mpenzi kubadili namba na kuachana na marafiki wa zamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Dec 1, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kumekuwa na tabia ya baadhi ya wanaume/wanawake kuwalazimisha wapenzi wao hasa wanapokuwa wanaelekea kuoana ama baada ya kuoana kubadilisha namba zao za simu au kuachana na marafiki wote waliokuwa nao kabla.

    Hii tunaionaje jamani, mi imeshanitokea bhana ka gf kangu ka zamani kameolewa kamelazimishwa kubadili namba............... is this kutokujiamini au nini?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kubadili no maana umeanza maisha mapya na simu ni source ya many evils kwenye mahusiano
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe kwa upande mmoja lakini kubadili namba kunaweza kubadili tabia ya mtu? Kwasababu naamini kabisa kwamba kama mimi nataka kuongea na watu fulani ntaongea nao tu hata kama utanilazimisha kubadili namba, ofcoz they will be the first to know that i have changed the number and now am using this number
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh ushamba na kutojiamin 2.
    kama ipo ipo 2 na kama haipo hata wakihama mkoa haupo
    cha msing ni kumuomba 2 mungu bs.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unaweza kuwa wewe utaki tena paparapapara hao wa nje wakawa wanakutafuta na kuleta usumbufu
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    hakuna la maana hapo
    jiamini tuu na hata akibadilisha no yake hakuna litakalomzuia kusave no za watu wake na awapigie kwa muda wake
    Jiamini tuu na hata akibaki nayo kama ni wa kukucheat atafanya hivyo tuu
    mbona wengine kwenye hayo mambo hawatumii hata simu zao wanatumia za vibandani
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Anhaa kwahiyo cha msingi hapa ni mtu kuwa na nia ya dhati kubadilisha mwenyewe na sio kufanya hivyo kwa shinikizo la upande wa pili
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndio mfano mimi kuna watu siwataki kabisa na wananisumbua tena mtu anakupigia simu usiku wa manane yaani any time akifeel as ana no yako anapiga nikiwa na mtu ni lazima nibadilishe hii no maana sidhani kama atanielewa
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani ni kutokupanuka kimawazo kwani wanaume hulazimisha wanawake wabadili simu wanawake wengine huenda mbali hata sehemu aliyokuwa anaishi mwanaume anamlzimisha ahame kama amepanga kwa imani pale kulikuwa na watu (wanawake wengine) wanakuja .. hii ni dhana tu lakini haina uhalisia sana japo wengine wanadai kuepuka na usumbufu fulani
     
  10. Non stop

    Non stop Senior Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kinachotakiwa ni mtu mwenyewe kubadili mwenendo na tabia ulizokuanazo awali coz unaanza maisha mapya.,kubadili namba za simu siyo ishu sana, wakiamua hata kuipata hiyo mpya wataipata tu..
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Okay, mi nadhani kuna kitu kingine cha kutazama hapa, wanaume mara nyingi tunakuwa nagging kwenye sehemu ambazo tunaona kuna uwezekano wa kupata kitu. Kwahiyo kuna uwezekano wa nyie wanawake kuwa mnachangia kusumbuliwa kwasababu mnakuwa hamko straight kwa hawa watu, kwa mfano unamwambia mtu sikutaki na sitaki unipigie simu, na hata akipiga hupokei believe me baada ya mara mbili tatu atakuwa hakusumbui tena
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni nzuri kwa mahusiano yenu mapya mliyo yaanza.
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haina maana kushurutishana ktk hili,
    Km wote mmeamua kubadili nos ni sawa km kuna mwingine haoni umuhimu haipaswi kulazimishana,
    Kwa yule anayeona anahitaji kubadili basi naye apewe uhuru wa kufanya hivyo coz 7bu anaijia yy,
    Nadhan uwazi ndio unahitajika kwa marafiki na jamaa kuwajukisha umeanza maisha mapya na wajue umeoa /umeolewa na heshima ichukue nafasi yake basi.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    utoto na kutokujiamini.
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mahusiano mapya hayamaanishi utumwa na kama mahusiano yanamfanya mmoja kuwa mtumwa basi ndio maana mengi yanakuwa hayadumu
     
  16. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unaona ugumu gani kubadili? Si unaanza maisha mapya?
     
  17. Madea TZ

    Madea TZ Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine mkianza tu mahusiano anakwambia ubadili namba afadhari ata huyo anayesubiri muoane...mweeeeh
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ulitaka kupiga kote kote hadi kieleweke sio?
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    i hate them
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuanza maisha mapya ni sawa na mi nakubaliana na wewe kabisa but je kubadili hiyo namba kutakubadilisha wewe na tabia yako? Kama ndiyo je huwezi kubadilika na kuwa mtu mpya bila kubadili namba?
     
Loading...