Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulalia tumbo { kifudifudi}

Discussion in 'JF Doctor' started by Madoido, Mar 6, 2012.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wadau? mimi ni kijana wa kiume miaka 34 na ni mpenzi wa vinywaji vikali ,,sasa tatizo langu napenda sana kulala kifudifudi. Naomba ushauri je sijiweki hatarini kwa afya yangu kwa kulala kifudifudi? ni mnajua mambo ya figo,ini na viungo vingine ndani ya tumbo...namaanisha nalala hivyo huku nikiwa masanga..NAOMBA USHAURI?

    Mdau
     
  2. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Acha vinywaji vikali vitakusabishia magonjwa hayo uliyotaja kama figo, ini na moyo wala kulala kifudifudi hakuna madhara kama hayo
     
  3. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe mitindo ya ulalaji inaweza kusababishia matatizo ya kiafya!!! sikuwahi kujua hilo.
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kwa wanaume kulala kifudifudi hakuna madhara, ila jihadhari na Popobawa!
     
  5. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pendelea kulalia mgongo au ubavu wa kulia.. Utakuwa salama
     
Loading...