Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulala vizuri ni kuwa sexy!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kulala vizuri ni kuwa sexy!



    [​IMG]Pumzika
    Wanawake ambao hujimyima usingizi hawapo sexy, hivyo kabla ya kufikiria kuwa na maisha mazuri ya kimapenzi na mke wako au mume wako zingatia kwanza kuwa na muda mzuri wa kupumzika.

    Mwanamke asiyelala huwa mchovu hivyo kushindwa kujishughulisha vizuri na suala la tendo la ndoa kwani mwili wake huwa mchovu na zaidi ya yote kukosa usingizi husababisha kutokuwa na furaha.

    Hakikisha mke wako au mume wako anapata usingizi wa kutosha ili kupumzisha mwili vizuri kwa faida ya ndoa yenu.

    Kumbuka usiporidhika kimapenzi (tendo la ndoa) utajisikia ndoa hairidhishi na usiporidhika na ndoa yako ni mwanzo wa kuanza matatizo ya ndoa yako.

    Usichimbe shimo ambalo ukiingia kutoka huwezi!
     
Loading...