Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukuku Hadija yule.. kwako wapi?

Discussion in 'Entertainment' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 25, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Well.. kuna michezo mbalimbali ya utoto ambayo ilikuwa ni burudani, vituko na wakati fulani ilizaa urafiki wa kudumu sana. Michezo ambayo watoto wetu leo hii wanaweza kuona kuwa haina maana tena na wamebakia kucheza na computer, TV na gameboards..

    Kombolela
    Kioo kioo
    Ukuti ukuti
    Kuruka kamba
    Hiki na Hoko
    Namtafuta rafiki
    Tiari bado (mchezo huu ungepigwa marufuku!!!)
    Kitambaa changu cheupe
    Tukuone maringo yako!
    Watoto wangu eh

    Upi uliupenda na kwanini?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huo wa maringo yako ndo mtoto anashika kiuno anaanza kubingiribingi mpaka chini :)
    niliucheza Tabora miaka ileeeeeeeeeeee
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sisi kijijini ilikuwa kuchunga ng'ombe
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    aah, wachunga ng'ombe wote wana mchezo wa kupigana kwa fimbo au sio!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hiyo kwenye blue mimi ndio ilikuwa inanisuuza roho yangu, ukuti ukuti tulikuwa tunacheza ile mida ya saa moja kasoro hivi jioni kagiza ndio kanaingia saa hiyo unaitwa ukaoge unaona kama unazulumiwa basi hapo kilio ndio huanzia
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa naupenda ule mchezo wa:

    Nampenda nampenda...nani...kijana mmoja....nani...mweusi kidogo...nani...
     
  7. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tiari bado ilikuwa inanikosha roho mkuu na zaidi kipengele cha kuwa baba nilikuwa nakipenda. Nadhani hali ile ilikuwa inajenga utayari wa kukabiliana na majukumu ya sasa ya ubaba.
     
  8. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa inanikosha roho kabisa
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi nilipenda kuwinda ndege kwa manati.....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahah ...napata picha kamili
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sawia, na kuchonganisha ng'ombe wapigane
     
  12. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi niliupenda wa tiyari bado;)
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Du kumbe na wewe babu ulicheza michezo hii. Mimi hiyo kwenye bluu niliipenda zaidi!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi kombolela bwana!najificha na mdada wa watu up to two hours:D:D
     
  15. Koiya

    Koiya Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeusahau mchezo wa Kipande.
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamni mnatukumbusha mbali!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! watoto wetu tunawafungia ndani hawajui nyimbo hizi
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Hivi ule wa baba na mama unaitwaje vile? Ulikuwa my favourite.
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa najishindia kanisani mwanakwetu huku nikipewa hadithi za mitume na manabii wa ukweli.

    Hiyo michezo yenu ambayo mwisho wa siku zinazuka ndundi niliisikia kwenye bomba tu.
     
  19. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mie kujipikilisha, kujificha (tiari bado) na kucheza rede (ready)
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tuko pamojah mwana hapa!! dah nilikuwa napenda sana kuwa baba..nusura niwe nduguye BABAYE KING MSWATI
     
Loading...