Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukatika umeme hovyo hovyo... Bado tuendelee kuita DHARURA??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by micro_almunia, Feb 28, 2012.

  1. m

    micro_almunia Senior Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba tutafakari namna shirika la tanesco linavyoendesha wateja wake kienyeji bila kuwaheshimu.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wao ni watanzania,na wanajua watanzania ni watu wa masihara masihara
    tu na wasio na mwelekeo kwanini wawajali?
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Ngeleja alisema Bungeni umeme unaozalishwa ni zaidi ya matumizi ya nchi, kama kuna mgao ni matatizo ya kiufundi. Cha ajabu, nimesikia huko Musoma kuna mgao kuanzia saa 2 mpaka 12, pia, kuna mitaa ya Sala Sala hawajaona umeme siku ya tano sasa. KITISHO: je tumwamini nani??
     
  4. g

    grey blue New Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio Tanzania ye2 wajamen
     
  5. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hivi walivyosema tumedhubutu, tumeweza na tunasonga mbele si walikuwa wakiamaanisha na TANESCO nayo imethubutu, imeweza na inasonga mbele au siyo jamani?
     
Loading...