Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujianika kwa Wanawake Nyerere Square!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 3, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bado sijapata jibu kuhusu hii kitu. Kwa muda sasa kumekuwa na hii kitu mjini dodoma. Nyakati za jioni kunakuwa na wakina dada wengi 'wanajianika' eneo la Nyerere Square mijni dodoma.

    Nilichogundua, wengi wa hao ni wanafunzi wa vyuo vikuu vya hapa mjini. Ukizingatia kwa sasa vyuo vingi vinafundisha hadi wakati wa usiku, sasa sielewi, muda mwingi wanaokaa eneo hili lengo lao hasa ni lipi na je ni wakati gani wanajisomea?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Simple_just ask them.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kawaaanue ,.wanyooshe,wakunje& waweke kabatini
     
  4. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kujianika usiku haiwezekani huku chini ya ikweta!
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Pasonoishuzi!!!!!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    wanapunga upepo
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    weka picha tuone.mia
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    nafikiri inaitwa 'socializing'
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu naomba nikuinstall kwa laptop yangu, vista yansumbua mie! mzimal lakini
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa! and where is Kaizer.........................aisee mtoa maada welcome to Idodomya! Dah sijapita siku nyingi hapo ingawa ni mita chache tu kutoka shambani kwangu.....................nashukuru kwa taarifa!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngoja nipite huko leo nione hivyo wanajianika.
     
  12. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo leo...mmeamka na habari za wanawake........duh?
     
  13. Ndi.Wa.Nkaka

    Ndi.Wa.Nkaka Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma hakuna mgao wa umeme?
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mh! Socializing kweli? Si watoto wa kike hao?
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fanya alichosema Bebii
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Husninyo nikukute hapo tushangae wote dah....mie nipo Dodo ma sijui kabisa hii kitu!
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    siku hazifanani na kila siku ina vituko vyake!
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe hujasoma? Masomo hasa ya elimu ya juu siyo madarasani tu, wakati mwingine unahitaji kufanya research katika maeneo kama hayo.
     
  19. mkataapema

    mkataapema Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    duh! wee ni noumaa!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    he! we binti una mambo...
     
Loading...