Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu pre entry ya saut

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Persie, Jul 5, 2012.

  1. Persie

    Persie Senior Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wale mliosoma au mnasoma au kukifaham vizuri chuo cha saut kuna hii pree entry course sasa kuna girl friend wangu kachaguliwa kuingia pale mwaka huu kuisoma hiyo pre entry na waliambiwa wariport tarehe 6 lkn ameugua kidogo vp anaweza kupokelewa tarehe 9 hv au 10???? bt ada pamoja na hostel ameshalipia
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Kumbe amugua kidogo ajikaze tu
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    fanya mawasiliano na chuo haraka.
     
  4. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama ameshalipia kila ki2 atapokelewa 2 mwambie acjali.....,
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitandao ya kijamii ktk 3rd kantri inatuathiri fanya mawasiliano na admin ya chuo jf akuna.lazima wakusaidie kulea chezea maisha ya mwanza wewe
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nimejikuta nacheka kwa hii post yako hapo kwenye blue,utafanya jamaa asimruhusu kwenda Mwanza
     
Loading...