Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufutiwa vibali/usajili kwa madaktari wanafunzi-kisheria imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ye Soya, Sep 18, 2012.

  1. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WADAU, Mara baada ya mgomo wa madaktari, serikali iliwafutia usajili/vibali madaktari hao na hiyo kupelekea vijana kukosa kazi mahali popote pale. Hivi hili suala kisheria limekaaje? ina maana madaktari hawana haki ya kudai haki yao? Je, haki za binadamu zinasemje kuhusu uhuru wao wa kudai haki?
    Naombeni msaada wa kisheria kama serikali ina mamlaka ya kuwafutia usajili madaktari na hawawezi kukataa rufaa mahakama.
    Nawasilisha!
     
Loading...