Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufuru ya Chadema Kirumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eraldius, Apr 4, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa ni mkutano wa baadhi ya wabunge mkoa Mwanza wakiwashukuru wananchi kwa kuwapa ridhaa tena ya kuwaongoza, mkutano umeambatana na urudishwaji kadi na zikachomwa moto DSCN3236.JPG , Zimerudishwa kadi zaidi ya 90 za CCM na za CUF.Watu walikuwa wengi tizama hizi picha k

    Nawasilisha. DSCN3245.JPG
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kufuru?
    Kufuru ni namna ya dhambi!
    Unaposha umma hapo hakuna kufuru yoyote!
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hawajazungumzia abt wabunge waliojeruhiwa?
     
  4. N

    Negongo Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Hiyo ni kufuru kubwa,kwani hata magamba hawajawahi kufanya hivyo,na bado zitachomwa sana.
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wabunge gani wa chama gani?
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    lini hiyo?
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matumizi ya kiswahili cha kisasa hayo, lakini kila kitu hapo kipo wazi. Nadhani alikusudia kufunika mbaya kabisa.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hao unaosema Watu wengi wako wapi? au kamera iliisha betri watu wakafutika na kubaki wachache?

    Naona magari ndio yalikuwa mengi!!!!!!!!!!!
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mama porojo,mbona huishi kukaa uchi? Utakuwa Hawa Nghumbi wewe
     
  10. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kama alivyosema mkuu hapo juu, hata mm jana nilishudia kipindi nafika mwanza, nilikuta watu kibao maeneo ya kuanzia Nera kuelekea mwaloni kwenye muda saa tisa hivi.
     
Loading...