Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungua Ideos za Tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Jun 14, 2012.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kama kuna mtu anajua jinsi ya kuzifungua hizi simu Ideos za Tigo msaada tafadhali,nataka kutumia SIM card ya airtel kwa ajili ya intaneti.
     
  2. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo mpaka uiunlock na kuna software kama DC unclocker ila lazima ulipie kupata credits..!! Easy Tafuta fundi simu tuu wapo wengi wanafanya hizo mambo[​IMG]
     
  3. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama ni huawei u8150 nipe imei yake mkuu.

     
  4. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama ni Huawei u8150 nipe imei yake.
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba unisaidie hizi IMEI: 355093044356398. Thanks in advance kaka
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Sasa wewe dy/dx si ungem-PM CalvinPower tu kuliko keweka hapa hizo IMEI
     
  7. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    mkuu kweli unaeza unisaidie ni unlock by Imei
     
  8. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba nimependa kuweka hapa mkuu,bali natumia simu na PM zinazingua. Thanks kwa ushauri akishanipa nitafuta hiyo reply
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hapana ni Huawei U8650,je kama naweza kuchakachua modem za Huawei kwa simu itawezekana?
     
  10. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ni u8160 au u8650?
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ni U8650(Huawei Sonic) ni hizi mpya Tigo wanauza 195,000
     
Loading...