Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufukuza wanafunzi udom.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ACTIVCT, Jul 28, 2011.

  1. A

    ACTIVCT Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikal kufukuza wanafunzi Udom ni suluhisho la kumaliza migomo? Chakusikitisha wazir waelimu alitangaza wanapewa field, kesho yake wakafukuzwa, Huu ni usanii ndani ya elimu au ni nini?.
     
Loading...