Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuepusha fumanizi na vipigo, barua za namna hii zinahitajika!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Mar 30, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Mimi
    S.L.P 0000
    Hapahapa​
    YAH: MAOMBI YA KUSHEA MAPENZI NA BWANA AKO/MKEO.
    Rejea kichwa cha habari, mimi ni msichana/mvulana mwenye umri wa kutosha tu na mtanzania halisi. Naomba kushea mapenzi na bwana ako/mkeo naamini nitamtumikia vizuri kwani nina uzoefu wa kutosha kutembea na waume/wake za watu kwa muda mrefu toka nikiwa mtoto.
    Ni matumaini yangu kuwa utakubali ombi langu!!
    Wako mtiifu
    Mcharuko/Fataki​
     
  2. Kelvin Joseph

    Kelvin Joseph Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha. That's dangerous man.
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau CV inayoonyesha mamia ya watu uliowatanguliza mbele za haki kwa VVU.
     
  4. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Bila kusahau, aseme kama ameshakunywa kikombe cha babu au la
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2:
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :lol:

    Hahaaaa!!! Katavi bana umenifanya nimecheka hadi lunch imejipanga vizuri tumboni

    Naungana na Mku Komedi kuwa kuonesha experience ni muhimu sana
     
  7. P I M

    P I M Senior Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ucsahau uwezo wako wa utendaji kazi.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hii ni barua safi tu naikopi halafu nitaipasti sehemu sehemu
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nasikia utamuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    utamu raha utamu tamuuuuu
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nadhani umekosea kumalizia bila shaka ulikusudia

    Wako mtiifu
    Mcharuko/Katavi
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    chini kabisa ya barua unaweka sign yako
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!! Wapi tena mkuu!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheeeh!! Hapo ombi halitakataliwa!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi kwenye hiyo cv si inabidi kuwe na walau ka-passport size foto?nadhani ni muhimu kupata idea mwenza anafananaje!
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Utatupiwa jini la ushoga wenzako wakutafune
     
  17. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Umepima?
     
  18. B

    Buke Senior Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Atakayeruhusu nani? Aendelee kuiba hivyo hivyo!
    Ukimruhusu akikuzidi ujuzi je?!
     
Loading...