Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuendeleza Elimu ni Jukumu la Wananchi au Serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Companero, Aug 12, 2009.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wanavijiji wanafyatua matofali. Wanajenga madarasa. Wengine wanachanga fedha za ujenzi. Wapo wanaoajiri walimu maana waliopo hawatoshi. Wananchi wadadisi wanauliza Serikali iko wapi? Wanajibiwa kuwa hizo shule ni za Wananchi. Wao ndio wanapaswa kuzimiliki na kuendeleza elimu nchini!Wanasiasa machachari wanasema la hasha!

    Wanajamii naomba mnieleze: Haya majukumu ni ya nani?

    Wajibu ni wa Serikali, Wananchi au wa Wote?
     
Loading...