Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuendelea kupanda kwa gharama za maisha ....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hhm, Apr 19, 2012.

  1. H

    Hhm Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuendelea kupanda kwa gharama zao maisha nini kifanyike?? Maoni wanaume jf
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mfumo mzima uliotufikisha hapa uondolewe. Umeprove failure.
     
  3. N

    Njangula Senior Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suluhisho kubwa ni kupata nishati ya umeme hivyo bei za bidhaa za viwandani zitapungua, bei za pembejeo na zana za kilimo zitapungua hivyo hata bei za chakula zitapungua. Uzalishaji wa ndani uhimizwe zaidi, bei za fueli zidhibitiwe.
     
Loading...