Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudos ndalichako. Mitihani haivuji

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyakageni, Sep 28, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Natoa pongezi za pekee kwa mama Ndalichako kwani umerudisha heshima Baraza la Mitihani kwani kwa sasa hakuna uvujaji wa Mitihani. Hongera sana.

    Ieleweke hongera hizi hazina uhusiano na waziri wa elimu
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Baraza la Mitihani na Uongozi wake wote.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Sijui nami nipongeze? Anyway, nitarudi kama kutakuwa na umuhimu wa kumpongeza.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Oi!!na wakati wa2 wanasolve paper huku kitaa,nyie mnapongezana.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    senetor, si kweli mkuu. Labda umeona ki Mock tu
     
  6. t

    tyadcodar Senior Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa haivuji tunamshukuru sana lakini kuna tatizo kubwa kwa ndalichako kubwa ambalo kwa ujumla ni ustawi wa wanaosahihisha mitihani hiyo.Kusema ukweli siasa ni nyingi kwenye suala hili kiwango cha pesa walimu wanaosahihisha mitihani ni ndogo sana kiasi kwamba kwa kizazi hiki cha sasa ipo siku atasahiisha na watu kumi.mimi kama mdau wa elimu naomba sana ufisadi upungue halafu kwa uasalam wa taifa ushihishaji muone kwamba ndiyo nguzo ya usalama wa nchi yetu
     
  7. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama limevuja, tuwekeeni hapa jamvi ili tuonyeshe udhaifu wao na pia madogo wetu walisovu.
     
  8. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    BIG UP dada you deserve kuwa katibu mtendaji,ni moja ya nafasi zilizopata watu makini tanzania,endelea kuwajibu wanasiasa kwa hoja na ushahidi kama ulivyofanya wakati wa matokeo csee 2011.Ifike wakati mambo ya kitaalam waachiwe wataalam, mfano elimu,
     
  9. S

    Said maneno Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda wa kuwapongeza bado ndo kwanzaa siku moja imepita na madogo wako cool hawaongelei kabisa paper.siajabu wamebana mwanzo na mwisho au kati wataachia.
     
Loading...