Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchomwa moto ofisi ya kamanda wa polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makene, Apr 19, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Taarifa za kukamatwa raia kuhusiana na kuchomwa kwa ofisi ya kamanda wa polisi ni uonevu na matumizi mabaya ya nguvu za dola.
    Haingii akilini kusikia eti ofisi ya kamanda imechomwa moto.
    Mbona hatusikii ni hatua gani zimechukuliwa kwanza dhidi ya askari waliopaswa kuwa lindo. Hii ni aibu kwamba ofisi ya wanaodai kulinda raia haina ulinzi. Raia waliokamatwa wanafanyiwa uonevu kwa udhembe wa askari wetu wachovu wasio na kazi.
    Hata baadhi ya raia wamehama makazi yao kuhofia masaibu yatakayowakuta.
    Isitoshe maelezo ya raia yanaonyesha kuna askari waliofanya uporaji vibanda vya raia na bila shaka ndio waliochoma moto huo.
    Je tulitegemee jeshi la polisi kwa ulinzi wa mali zetu sisi raia?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Wapi? Oysterbay, Central au Chang'ombe?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli polisi inapaswa kuwa makini sana na mambo mengine inayofanya. Kitendo cha kituo cha polisi kuchomwa moto kuna uzembe wenyewe wa polisi.

    Tukienda mbali zaidi hii inatoa picha ya watu kuchoka manyanyaso ya polisi wetu.

    Kuna haja ya Jeshi la Polisi kujipanga kuon ni wapi limekosea na kurekebisha.
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kituo kikuu cha polisi mji wa Tandahimba
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni jengo la Ofisi za OCD na ofisi za Upelelezi za Polisi mkuu...

    Kituo cha polisi kipo salama,mahabusu salama,silaha zote salama.. Ila pana umbali wa takribani Km 1,kati ya majengo hayo mawili.

    Na hapo kituoni kuna canteen yenye kuuza vinywaji baridi na vikali,na pana ukumbi mkubwa watu mbalimbali huwa wanarefresh..
    Hapo napo vinywaji vinanyweka na chips,nyama choma zinalika..
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyambulisha kwenye red!!!:A S-rap:
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Huo utakuwa ni udhembe uliodhidi kupita kiadhi!
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mchina bwana ananyimana haki ya kugongeana like
     
Loading...