Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchangia maafa ya mafuriko-voda vat ya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfamaji, Jan 26, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba kueleweshwa hapa. Voda wameanzisha huu utaribu wa kuchangia maafa kwa kutumia sms. Nina imani kuwa fedha hizo zitawafikia walengwa kupunguza makali ya maisha wanayoipata kutokana na janga hilo. Ila nimekwazika na kitu kimoja . Hizo sh. 250 zina VAT. Swali , Je hiyo VAT ya nini ? Yaani tuchangie maafa na serikali ikate kodi humo humo wakati ndio tunaisadia? Haiingii kichwani . Hebu fafanueni jamani . May be I am completely off the road .
     
Loading...