Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia leo wimbo HAKUNAGA naanza kuuchukia..

Discussion in 'Entertainment' started by kanyagio, Feb 5, 2012.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kuanzia leo natangaza kuacha kufagilia wimbo wa HAKUNAGA kwa sababu mwanamziki aliyeimba wimbo huu SUma lee kaamua kuubadilisha maneno yake na kuwa HAKUNAGA kama CCM (nimeona kweny TV akiwa Mwanza).

    umeniboa sana Suma Lee. laiti ungejua kuwa una mashabiki wa aina tofauti tofauti usingefanya kitendo cha kipuuzi kama hiki. umeboa sana
     
  2. m

    mtamba Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mi sitaupiga tena.nakumbuka MH ZITTO nae imshabiki wamziki huo akisikia leo ataacha ushabiki tena na suma ji
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo cd aliyotumia suma lee ni ya kuchoma? Naona ilikuwa inagoma goma na kukwaruza au ni wamekodi music wa bei nafuu
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Njaa jamani acheni kumsakama
     
  5. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    atatumiwa na kutupwa km toilet paper amuulize marlow.
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    atakufa kifo cha maro. labda aombe Mungu aendelee kubebwa na ccm. hii ameianza kitambo. jmos iloisha alikua tawi la ccm kurasini pale mti mlefu kwa huo huo wimbo.
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na vicky kamata yeye kaimba nini au siku hizi yeye mitu mikubwa?
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha jinsi gani ulivyo na akili pungufu ndugu yangu,
    Wasanii watachotafuta ni umaarufu na pesa tu.
     
  9. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuanzia sasa nautoa kwenye ringtones zangu. Nyambaf....
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nlishaufuta kwe pc yangu pamoja na simu!nlikuwa naupenda ila kuanzia leo nimeuchukia na kumchukia pia aliyeimba!ila njaa ni mbaya!bora upambane kuliko kumsujudia mtu au watu ili wakupe kidogo!sumalee i hate u!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu umemsahau Marlow kwenye kampeni za 2010
     
  12. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni uelewa mdogo ulioonyeshwa na SUMA LEE. Alipaswa kutambua kuwa ana mashabiki wenye itikadi mbalimbali; si wote ni wana-CCM. Mmmmh! inawezekana aliagizwa kufanya hivyo na chama dola, chama chenye magamba ya um ri wa miaka 35.

    Wanamagamba wanafikiri wanavua magamba yao chakavu kwa kutumia wimbo wa SUMA LEE? Hakika wamepotoka; kwa maana magamba ya CCM ni maisha magumu kwa watanzania - kila uchao bei za bidhaa zinapanda kwa kasi zaidi, ari zaidi na nguvu zaidi.

    Sitaki tena kusikia wimbo wa sumu ilee.
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ana haki ya kutafuta mkate popote unapopatikana. Angekuwa mkabaji mtaani sijui ingekuaje na kile chama kingine hakina tabia ya kuwaita hawa jamaa.
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyo si chakula cha mzee?thus aimbe huyo mbunge wa kuteuliwa kwa ajili ya kuliwa na mzee
     
  15. P

    PATALI Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasakamwi..tunamuelewesha kwamba kwa CCM he is just 'expendable' na anahatarisha sustainability ya mziki wake!
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anaganga njaa na anatafuta njia ya kutokea.
     
  17. vimon

    vimon Senior Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hakunaga sitaki kusikia.... Kifo kama cha zecomedy
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pesa ni mwanaharamu tatizo kubwa ni njaa unategemea akatae milioni kadhaa alizopewa na ccm!!!!!!!!!!!!!
     
  19. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Suma Lee anaganga njaa kama mwenzie malow..pumbaf kabisa
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono mkuu,nami natangaza vita rasimi na familia yangu kutokusikiliza wimbo huu,na ikitokea niko kwenye sherehe basi nitatoka nje au kama nina mamlaka na sherehe hiyo nitaamuru wimbo wa hakuna uzimwe,kuanzia leo sitaki kusikia habari ya suma-lee,maana nimeona kwa macho yangu,kumbe dogo hafai wala hajui tunaelekea wapi,sitaki kusikia HAKUNAGAA TENA
     
Loading...