Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuangalia tbc kwenye computer yako.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Aug 29, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani wataalamu naomba kuuliza.Nahitaji kuwa naitumia computer yangu aina ya dell kuangalizia steshen kama tbc,chanel 10 nk.Je nahitaji nini na nini ili niweze kuangalia tv kwa kutumia computer yangu?
    Msaada jamani.
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    NunuA TV tuner card
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwanza tv tuner ni kifaa ambacho utakonnect na comp yako ambayo itakuwezesha kupata tv stations iko chombo kna sehem ya kuweka waya wa uhf ambao ndo wa antena vle vle ina depend na tv tuner nyingne huwa na remote na pia sehemu za kukonnect components za video kama dekoda,dvd player n.k. 0k pia kabla ya kununua unatakiwa pia kuchk compability ya iyo tuner na comp yako kama zinaendana na pia ni vyema kununua internal tv tuner card baadala ya external coz external kama usb port zako hazna nguvu na hutoa umm pungufu haita fanya kaz so angalia sana compapabilty kwanza and last tym i chkd nilinunua external tv tuner ilikuwa sh 45000. Sijui sasa itakuwa hw much lakn bei ni arnd apo.
     
  4. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nami nasubiri majibu, umenitangulia kuuliza.
    Nilishawahi sikia toka 2004/2005 kuwa teknolojia hii ipo (sijui ilikuwa changa la macho?).

    Tusubiri wataalamu watupatie khabari!
    Kama tunaweza kusikiliza TBC kwenye simu kwa nini kwenye computer tusiweze?
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    umemaliza kila kitu mkuu.ila anatakiwa awe makini kwan tunner nyingine mi boya
     
  6. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa niaba ya muuliza swali la msingi, napenda kutoa shukrani zetu za dhati, lakini pia tunaomba contacts za wadau wa hizo TV TUNER (email address, phone numbers, physical contact address et.c, et.c, ........).
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nahitaji pia hiyo wakuu contact plz
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    bila shaka. Mkuu kifaa hchi kinapatkana posta au k/koo kwny maduka ya electronics sana sana nakushauri uende posta na utazipata 2. Hio kwa dar kwengine sifaham na contacts za duka hizo sina mkuu lakini there easy to find tembelea 2 maduka ya electronics ambazo pia za ma computer na utafanikiwa.
     
  9. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Faida kwatumiaji wa voda kama simu yako inauwezo 3G unaweza kuangalia tbc na chanel kibao za afrika
    1.ingia kwenye upande internet au wap
    2.click homepage au browes Vodacom Tanzania - Homepage chagua dstv
    3.chagua tv uipendayo
    4.taratiiibu watch as you can is free ulipie
     
  10. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ombi jaman samahani sana kwani kila nikijaribu kupost new post wananikatalia kabisa wakuu naombeni msaada wenu tafadhali nna mengi ya kupost asanteni
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani nashukuru kunijuza....asante wataalam wote.Nitashukuru kama kuna mtu atanipa bei ya hiyo tv tunner.
    Asanteni sana......
     
  12. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br
    Umefanyaje ukapost hii????
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    kunamatukio kibao imeshindikana kuposit sijajuwa kama wahusika wanalifaham isijeeikawa maadui wa jf wamefanikisha kuchakachua
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inakula chagi kiiasi gani?
     
Loading...