Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuangalia chanel mbalimbali kwenye Digital tv.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by TUNTEMEKE, Sep 26, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kujua kama ninaweza kuangalia station mbalimbali kupitia tv yangu ya digital bila kutumia king'amuzi chochote.kama kuna uwezekano tujuzane.
     
  2. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmh....!!
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tv aina ganiiiii
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Weka antena itaonesha
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni hiyo digital from Star Times then ni antena tu unahitaji. na utaona za star times tu. Ila pia channel zisizo Star Times nazo unapata kama kawaida, kwa kuwa TV ni both analog and digital receiver. Sijui kama nimekujibu, ila ukijieleza zaidi wadau watakupa solution murua.
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani Tv yangu siyo ya Star times bali ni both digital na analog,sasa ninavyoelewa kunachanel za digital ambazo unaweza ukazipata kwenye digital Tv.kwa yeyote mwenye kujua zaidi atujuze na wala haihitaji king'amuzi.
     
  8. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi kwa mawazo yangu kama kuna masafa ya digtal ambayo ni FTA ukitumia antena unapata.
     
  9. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hyo tv yako haina sehem ya kuchomeka SMART CARD kwa ajili ya digital channels? maana mim ninavojua nikwamba kwa tv kama yako inakua ni universal digital tv!, hvo kama unataka kushika digital channels za kampun yoyote ya digital mfano ZUKU, STARTIMES,DSTV, etc, unatatikiwa uende ukanunue chip zao, then hyo chip utakuja kuiweka kwenye sehem ya kuwekea hyo chip iliyo kwenye tv yako, then turn your tv into digital mode!, kama haita search available channels automatically, basi force it to search manual! ila hakikisha una antena kwa ajili ya signal strength!
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umejibu vizuri sanaaaaaa
    Nagonga senkyuuuuuu

     
  11. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Asante wangu!!!!
     
Loading...