Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova: Wafuasi wa Ponda wajisalimishe Polisi; watakamatwa, uvumilivu umekwisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Karibuni masijala, Oct 17, 2012.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amewataka waliokuwa wafuasi wake waliofanya kazi naye kwa matukio ya kutisha BAKWATA, kuvamia kiwanja yaliyotokea mbagala amesema ni matokeo ya kazi ya taasisi yake. Pia amekamatwa kwa uchochezi Kova amesema uvumilivu kwisha, "Kama tumemkamata ponda kwa mbinu za kijeshi tutashindwa wakina ponda wadogo wajisalimishe msako unaendelea"
    Toa maoni ponda kaonewa, Wametatua tatizo au wamezalisha mengine, Nini athari za kukamatwa kwake busara itumike kuziepusha
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Kova ni dhehebu gani?
    Naona wanamwagia petrol kwenye moto
     
  3. S

    Sangari Senior Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ni nguvu za soda. Kesho utasikia Shekhe Ponda ametoroka mahabusu na hajulikani alikotorokea.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Akiongea na waandishi wa habari jijini Dar es salaam,Amewataka wafuasi wa Ponda wajisalimishe wenyewe kabla hawaja wakamatwa,

    Suleiman Kova amesema kama Mkubwa wenu kakamatwa kwa mbinu wasizo zijua...sembuse nyie bhana...mbinu zilizotumika ni za kimataifa...
    Kazi imeanza....Tusubiri ijumaa nini kitatokea...
    Hata Taasisi yake ni Batili..
    Source:Star Tv
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni geresha ili wakristo wasahau hicho chama cha maustadhi ccm
     
  6. g

    gforum Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maneno tuu ya kova huyu jamaa anyeitwa shee ponda nahisi anaubia na hii serikali anafanya kila kitu bila kufuata taratibu na hakuna wakumfanya kitu, mwaka 1993 kama sijakosea pale mwembe chai mwinyi alimfunza adabu akatoweka sasa wakati wa serikali dhaifu sana isiyo na maamuzi anaifanya kama atakavyo
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kova kamata hiyo mijitu yote. Kama msipofanya hivyo leo kesho baada ya kunogewa kuchoma makanisa wataichoma ikulu. Kisha watatangaza nchi inaongozwa kwa sharia kutokea msikiti wa Mtambaani.
    .
     
  8. D

    Dr.Who Senior Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakamatwa kwa makosa gani??
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,076
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Apewe tindikali aswakie kabisa. Laana mkubwa huyu..
     
  10. m

    monica steven Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo wamechelewa, eti uvumilivu umewashinda? Alitakiwa awe ameshakamatwa zamani na kushtakiwa, it is too late now, kesha mwaga mboga sasas.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sioni nguvu ya soda hapo, ni kazi imeanya-full stop.
    JK amegundua kuwa nchi inaozea mikononi mwake, na kwamba historia itamhukumu.
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chezeya waislaam wewe subiri Ijumaa wakajazane ujinga wao baada ya swala ya mchana ndo utajua kama serikali inawaheshimu waislam ama inawaogopa.Nimemkumbuka sana rais wangu mpendwa Ndugu Benjamini William Mkapa, hata kama aliharibu mwishoni he will remain to be my icon forever.Enzi zake ushenzi huu wa waislam kujazana upuuzi usingeusikia engewanyosha mpaka wangenyoka
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watu wanavunja sheria eti mnawavumilia,huu ni ubabaishaji!! kova acha kufanya kazi kwa mazoea.
     
  14. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,066
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hapana ndugu sio kumwaga petrol kwenye moto hivi ndio inatakiwa, wakina Kova ndio tunawategemea katika ulinzi wa maisha na mali zetu sasa kama watakuwa wanawagwaya watu kama kina Ponda, tumtegemee nani, mi nadhani watu tungeacha mambo ya dini tukaangalia uhalisia wa jambo lenyewe, linatupeleka wapi na linaipeleka wapi Nchi hii.
     
  15. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dr. Who, kutojua makosa ya Ponda hadi wakati huu, nawe utakuwa sehemu ya tatizo. Pole!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Issue sio hivyo. Hawa hawatakiwi kukamatwa.. Watu kama hawa unawapoteza
     
  17. K

    KARIBUTKY Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni matunda ya mbegu za udini...mkuu wa kaya asipoangalia yanawezamshinda kabisa...this is getting serious the driver should take control of the car now
    :embarassed2:
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini sijashawishika ni hii movie ya kumkamata Ponda?
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Fafanua zaidi MKUU,
    sijakuelewa unasemaaa!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shekhe ponda ametoroka chini ya ulinzi mkali wa polisi muda huu
     
Loading...