Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kontena la CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TwendeSasa, Oct 12, 2010.

  1. T

    TwendeSasa Senior Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani kuna ukweli wowote kuhusu kuzuiliwa bandarini kontena la chadema lenye KADI,TSHIRT,KOFIA NA BENDERA from China mana nimekuwa nikipita makao makuu kuhitaji baadhi ya vitu naambulia tetesi hizo
    kuna ukweli wowote na kama ni kweli kwanini wafanye hivyo
    Naomba mnisaidie mana inaniboa sana na kama umegiundua chadema hawagawi kadi kwenye mikutano kama mwanzo wa kampen
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    MOD wale jamaa wameanza tena !
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu bonyeza kile kitufe
     
  4. T

    TwendeSasa Senior Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona sielewi
     
Loading...